Ngày 2024-02-22
22-02 02:00
SD Borja
? - ?
AD Almudevar
Ngày 2024-02-24
24-02 03:30
Teror
? - ?
Arucas CF
24-02 18:00
Cordoba B
? - ?
CD Utrera
24-02 18:30
Elche CF Ilicitano
? - ?
Athletic Torrellano
24-02 18:30
Huetor Tajar
? - ?
Atletico Melilla
24-02 19:30
UD Tamaraceite
? - ?
Marino
24-02 22:00
CD Oberena
? - ?
Avance Ezcabarte
24-02 22:00
UD Rayo Ibense
? - ?
Jove Espanol
24-02 22:00
Colegios Diocesanos
? - ?
CD Cristo Atletico
24-02 22:00
CD Huarte
? - ?
CD Lerines
24-02 22:15
Bidzala
? - ?
Pena Sport
24-02 22:30
CD Touring
? - ?
CD Basconia
24-02 22:30
UCD Burlades
? - ?
CD Beti Onak
24-02 22:30
Constancia
? - ?
CE Mercadal
24-02 22:30
CD Manacor
? - ?
CF Soller
24-02 22:30
UD Poblense
? - ?
CE Felanitx
24-02 22:30
U.M. Escobedo
? - ?
CD Bezana
24-02 22:30
Santanyi
? - ?
Ibiza Islas Pitiusas
24-02 22:59
CyD Leonesa Jupiter Leones B
? - ?
CD Becerril
24-02 22:59
Pobla De Mafumet CF
? - ?
CF Reus Deportiu
24-02 22:59
Atletico Astorga
? - ?
Ponferradina B
24-02 22:59
Burgos Promesas
? - ?
CD Mirandes B
24-02 22:59
Xerez Deportivo
? - ?
Conil CF
24-02 23:30
UD Arenal
? - ?
CD Binissalem
24-02 23:30
UD Collerense
? - ?
Inter Manacor
Ngày 2024-02-25
25-02 00:00
CD Ardoi Draw
? - ?
CD Cortes
25-02 00:00
CD Roda
? - ?
Gandia
25-02 00:00
Lagunak
? - ?
CD Cantolagua
25-02 00:00
Pamplona
? - ?
Alesves
25-02 00:00
CD Subiza
? - ?
Beti Kozkor KE
25-02 00:00
UDC Txantrea KKE
? - ?
CA Cirbonero
25-02 00:00
Herbania
? - ?
CD Buzanada
25-02 00:00
CS Puertollano
? - ?
CP Villarrobledo
25-02 00:00
UD Ibarra
? - ?
Lanzarote
25-02 00:30
CD Union Sur Yaiza
? - ?
CD Santa Ursula
25-02 00:30
CF San Bartolome
? - ?
Las Palmas Atletico
25-02 17:30
Parla Escuela
? - ?
Las Rozas
25-02 17:45
Fundacio Esportiva Grama
? - ?
UE Rapitenca
25-02 18:00
Tenerife B
? - ?
CD La Cuadra
25-02 18:00
Condal CF
? - ?
SD Lenense
25-02 18:00
CF Pozuelo Alarcon
? - ?
CD Paracuellos Antamira
25-02 18:00
Sporting de Gijon B
? - ?
Urraca
25-02 18:00
UE Castelldefels
? - ?
CFJ Mollerussa
25-02 18:00
CF Montanesa
? - ?
Girona B
25-02 18:00
CP San Cristobal
? - ?
AE Prat
25-02 18:00
FC Vilafranca
? - ?
FC L
25-02 18:00
Real Titanico Laviana
? - ?
CD Lealtad
25-02 18:00
Sevilla C
? - ?
CD Cabecense
25-02 18:30
LHospitalet
? - ?
UE Vilassar de Mar
25-02 19:00
Atletico Victoria
? - ?
Villa Santa Brigida
25-02 19:00
UD Gran Tarajal ST
? - ?
Panaderia Pulido
25-02 21:45
CD Colunga
? - ?
UD Gijon Industrial
25-02 22:30
CF Peralada
? - ?
UE Tona
25-02 22:45
CD Tuilla
? - ?
UC Ceares
25-02 22:59
Barcia
? - ?
CD Praviano
25-02 22:59
Lucena CF
? - ?
Bollullos CF
25-02 22:59
CD Llanes
? - ?
Luarca CF
25-02 23:30
Caudal
? - ?
Aviles Stadium CF
25-02 23:30
L Entregu CF
? - ?
UD Llanera
25-02 23:30
CF Badalona B
? - ?
UE Olot
Ngày 2024-02-26
26-02 00:00
Club Deportivo Tropezon
? - ?
Castro
26-02 00:00
UC Cartes
? - ?
Atletico Albericia
26-02 00:00
Samanod
? - ?
SD Laredo
26-02 00:00
CF Vimenor
? - ?
SD Revilla
26-02 00:00
Real Madrid C
? - ?
CD Canillas
26-02 00:00
RSD Alcala Henares
? - ?
CF Trival Valderas
26-02 00:00
Torrejon CF
? - ?
CD Colonia Moscardo
26-02 00:00
Alcorcon B
? - ?
Villanueva del Pardillo
26-02 00:00
Mostoles
? - ?
CDF Tres Cantos
26-02 00:00
CD Galapagar
? - ?
Rayo Vallecano B
26-02 00:00
Leganes B
? - ?
CU Collado Villalba
26-02 00:00
Atletico Espeleno
? - ?
CD Pozoblanco
26-02 00:00
Ayamonte CF
? - ?
Xerez Deportivo FC
26-02 00:00
Ceuta B
? - ?
AD Cartaya
26-02 00:00
CD Guarnizo
? - ?
Velarde
26-02 00:00
Coria CF
? - ?
La Palma
26-02 00:00
AD Siete Villas
? - ?
Atletico Mineros
26-02 00:00
Solares
? - ?
CD Naval
26-02 00:00
SD Torina
? - ?
CD Colindres
26-02 00:00
CD Gerena
? - ?
Puente Genil
Ngày 2024-03-02
02-03 19:00
Panaderia Pulido
? - ?
CF San Bartolome
02-03 23:30
CD Santa Ursula
? - ?
Teror
Ngày 2024-03-03
03-03 00:00
CD Buzanada
? - ?
UD Tamaraceite
03-03 00:00
Villa Santa Brigida
? - ?
UD Ibarra
03-03 17:45
UE Tona
? - ?
Pobla De Mafumet CF
03-03 18:00
SD Lenense
? - ?
Sporting de Gijon B
03-03 18:00
FC L
? - ?
CF Montanesa
03-03 18:00
Girona B
? - ?
CF Peralada
03-03 18:00
AE Prat
? - ?
CF Badalona B
03-03 18:00
UE Rapitenca
? - ?
CP San Cristobal
03-03 18:00
Arucas CF
? - ?
UD Gran Tarajal ST
03-03 18:00
Aviles Stadium CF
? - ?
L Entregu CF
03-03 18:00
CD Lealtad
? - ?
CD Colunga
03-03 19:00
CD La Cuadra
? - ?
Herbania
03-03 19:00
Lanzarote
? - ?
Tenerife B
03-03 19:00
Las Palmas Atletico
? - ?
Atletico Victoria
03-03 19:00
Marino
? - ?
CD Union Sur Yaiza
03-03 22:30
UE Olot
? - ?
UE Castelldefels
03-03 22:59
CFJ Mollerussa
? - ?
LHospitalet
03-03 22:59
CF Reus Deportiu
? - ?
Fundacio Esportiva Grama
Ngày 2024-03-04
04-03 00:00
CD Naval
? - ?
Club Deportivo Tropezon
04-03 00:00
SD Revilla
? - ?
U.M. Escobedo
04-03 00:00
Velarde
? - ?
Samanod
04-03 00:00
AD Cartaya
? - ?
CD Cabecense
04-03 00:00
CDF Tres Cantos
? - ?
Real Madrid C
04-03 00:00
CD Utrera
? - ?
Xerez Deportivo
04-03 00:00
CF Trival Valderas
? - ?
Parla Escuela
04-03 00:00
Conil CF
? - ?
Ceuta B
04-03 00:00
Villanueva del Pardillo
? - ?
Torrejon CF
04-03 00:00
Coria CF
? - ?
Sevilla C
04-03 00:00
Atletico Albericia
? - ?
CD Guarnizo
04-03 00:00
La Palma
? - ?
Ayamonte CF
04-03 00:00
CD Canillas
? - ?
Alcorcon B
04-03 00:00
Atletico Mineros
? - ?
SD Torina
04-03 00:00
CD Pozoblanco
? - ?
Cordoba B
04-03 00:00
CU Collado Villalba
? - ?
CD Galapagar
04-03 00:00
CD Bezana
? - ?
Solares
04-03 00:00
Puente Genil
? - ?
Atletico Espeleno
04-03 00:00
CD Colonia Moscardo
? - ?
RSD Alcala Henares
04-03 00:00
Castro
? - ?
UC Cartes
04-03 00:00
Xerez Deportivo FC
? - ?
Lucena CF
04-03 00:00
Las Rozas
? - ?
Leganes B
04-03 00:00
CD Colindres
? - ?
CF Vimenor
04-03 00:00
CD Paracuellos Antamira
? - ?
Mostoles
04-03 00:00
SD Laredo
? - ?
AD Siete Villas
04-03 00:00
Rayo Vallecano B
? - ?
CF Pozuelo Alarcon
04-03 00:00
Bollullos CF
? - ?
CD Gerena
04-03 00:00
UE Vilassar de Mar
? - ?
FC Vilafranca
Lịch thi đấu bóng đá Spanish Bizkaia-Tercera Division hôm nay, LTĐ BD Spanish Bizkaia-Tercera Division mùa bóng 2024 sớm nhất chỉ có tại kqbdhomnay.net. Click xem ngay lịch thi đấu bóng đá Spanish Bizkaia-Tercera Division ngay hôm nay.