Ngày 12/08/2023
12-08 18:00
Viggbyholms
? - ?
Enskede IK
12-08 21:00
Karlbergs BK
? - ?
Skiljebo SK
12-08 22:59
FC Gute
? - ?
Hudiksvalls ABK
12-08 20:00
Yxhults IK
? - ?
Nordvarmland FF
12-08 21:00
Herrestads AIF
? - ?
Vanersborg FK
12-08 00:30
IK Sleipner
? - ?
FC Nacka Iliria
12-08 01:00
Ragsveds IF
? - ?
Syrianska Botkyrka IF
12-08 20:00
Mjolby AI FF
? - ?
Assyriska
12-08 21:00
Syrianska Eskilstuna IF
? - ?
Smedby AIS
12-08 00:00
Savedalens IF
? - ?
Lindome GIF
12-08 17:00
Hittarps IK
? - ?
IK Tord
12-08 18:00
Husqvarna
? - ?
Vastra Frolunda
12-08 00:30
Storfors AIK
? - ?
IFK Lulea
12-08 18:00
Landvetter IS
? - ?
Nassjo FF
12-08 00:00
BK Forward
? - ?
Grebbestads IF
12-08 19:00
IF Algarna
? - ?
Tegs SK
12-08 19:00
Laholms FK
? - ?
Qviding FIF
12-08 00:00
Lidkopings FK
? - ?
IFK Skovde FK
12-08 19:00
Gottne IF
? - ?
Skelleftea FF
12-08 19:00
FBK Karlstad
? - ?
Torslanda IK
12-08 20:00
Ytterhogdal IK
? - ?
Friska Viljor FC
12-08 00:00
Nosaby IF
? - ?
Simrishamn
12-08 19:00
IFK Trelleborg
? - ?
FBK Balkan
12-08 19:00
FC Rosengard
? - ?
Rappe GOIF
12-08 18:00
IFK Uppsala
? - ?
Kungsangens IF
Ngày 19/08/2023
19-08 18:00
Vastra Frolunda
? - ?
Laholms FK
19-08 19:00
BK Astrio
? - ?
Hittarps IK
19-08 21:00
IK Tord
? - ?
Varbergs GIF FK
19-08 18:00
Kungsangens IF
? - ?
Karlbergs BK
19-08 18:00
Kvarnsvedens IK
? - ?
FC Gute
19-08 19:00
Enskede IK
? - ?
IK Franke
19-08 21:00
FC Arlanda
? - ?
Sandvikens AIK FK
19-08 00:30
FC Nacka Iliria
? - ?
FOC Farsta
19-08 19:00
Huddinge IF
? - ?
IK Sleipner
19-08 00:00
Friska Viljor FC
? - ?
IF Algarna
19-08 21:00
Assyriska
? - ?
Syrianska Eskilstuna IF
19-08 21:00
Smedby AIS
? - ?
Haninge
19-08 00:00
Simrishamn
? - ?
Osterlen FF
19-08 00:30
IFK Skovde FK
? - ?
FBK Karlstad
19-08 18:00
Torslanda IK
? - ?
Herrestads AIF
19-08 17:00
Bergnasets AIK
? - ?
Ytterhogdal IK
19-08 19:00
Grebbestads IF
? - ?
Stenungsunds IF
19-08 18:00
Sandviks IK
? - ?
Kiruna FF
19-08 19:00
Sifhalla
? - ?
IK Gauthiod
19-08 19:00
Froso IF
? - ?
Gottne IF
19-08 21:00
Vanersborg FK
? - ?
Yxhults IK
19-08 18:00
Karlskrona AIF
? - ?
Nosaby IF
19-08 19:00
Hassleholms IF
? - ?
IFK Trelleborg
19-08 21:00
FBK Balkan
? - ?
IFK Berga
Ngày 26/08/2023
26-08 18:00
Nykopings BIS
? - ?
Syrianska Botkyrka IF
26-08 18:00
Hittarps IK
? - ?
Qviding FIF
26-08 22:59
Syrianska FC
? - ?
Karlslunds IF HFK
26-08 18:00
Onsala BK
? - ?
Vastra Frolunda
26-08 19:00
Laholms FK
? - ?
Lindome GIF
26-08 18:00
FC Gute
? - ?
FC Arlanda
26-08 18:00
Skiljebo SK
? - ?
Kungsangens IF
26-08 18:00
Viggbyholms
? - ?
IK Franke
26-08 19:00
IFK Uppsala
? - ?
Kvarnsvedens IK
26-08 00:00
Husqvarna
? - ?
Nassjo FF
26-08 00:00
Landvetter IS
? - ?
Savedalens IF
26-08 18:00
FBK Balkan
? - ?
Hassleholms IF
26-08 18:00
IF Algarna
? - ?
Bergnasets AIK
26-08 19:00
IFK Berga
? - ?
FC Rosengard
26-08 18:00
IFK Ostersunds
? - ?
Kiruna FF
26-08 18:00
Ytterhogdal IK
? - ?
IFK Lulea
26-08 19:00
Gottne IF
? - ?
Sandviks IK
26-08 00:00
Varbergs GIF FK
? - ?
BK Astrio
26-08 00:00
IK Gauthiod
? - ?
Grebbestads IF
26-08 19:00
IFK Malmo FK
? - ?
Simrishamn
26-08 00:30
Herrestads AIF
? - ?
IFK Skovde FK
26-08 20:00
IFK Trelleborg
? - ?
Kristianstads FF
26-08 20:00
Yxhults IK
? - ?
BK Forward
26-08 21:00
Stenungsunds IF
? - ?
Nordvarmland FF
26-08 19:00
Notvikens IK
? - ?
Skelleftea FF
26-08 00:00
Tegs SK
? - ?
Friska Viljor FC
26-08 01:00
Ragsveds IF
? - ?
FC Nacka Iliria
Ngày 20/08/2023
20-08 18:00
Hudiksvalls ABK
? - ?
IFK Uppsala
20-08 18:00
Skiljebo SK
? - ?
Viggbyholms
20-08 21:00
Jarfalla
? - ?
IFK Osterakers Fk
20-08 18:00
Lindome GIF
? - ?
Husqvarna
20-08 18:00
Qviding FIF
? - ?
Onsala BK
20-08 18:00
Tolo IF
? - ?
Landvetter IS
20-08 21:00
Nassjo FF
? - ?
Savedalens IF
20-08 18:00
Nordvarmland FF
? - ?
BK Forward
20-08 18:00
Nykopings BIS
? - ?
Mjolby AI FF
20-08 19:00
Karlslunds IF HFK
? - ?
Ragsveds IF
20-08 21:00
Syrianska Botkyrka IF
? - ?
Syrianska FC
20-08 21:00
Tegs SK
? - ?
IFK Ostersunds
20-08 18:00
IK Zenith
? - ?
Lidkopings FK
20-08 18:00
VMA IK
? - ?
FC Rosengard
20-08 19:00
Rappe GOIF
? - ?
IFK Hassleholm
Ngày 03/09/2023
03-09 19:00
Karlslunds IF HFK
? - ?
Nykopings BIS
03-09 21:00
Nassjo FF
? - ?
Laholms FK
03-09 21:00
Syrianska Eskilstuna IF
? - ?
Haninge
03-09 22:00
Assyriska
? - ?
IK Sleipner
03-09 18:00
Kungsangens IF
? - ?
Viggbyholms
03-09 18:00
Kvarnsvedens IK
? - ?
Karlbergs BK
03-09 21:00
IK Franke
? - ?
IFK Osterakers Fk
03-09 18:00
Vastra Frolunda
? - ?
Hittarps IK
03-09 19:00
Huddinge IF
? - ?
Ragsveds IF
03-09 18:00
Qviding FIF
? - ?
Varbergs GIF FK
03-09 18:00
Karlskrona AIF
? - ?
IFK Malmo FK
03-09 18:00
FC Rosengard
? - ?
IFK Hassleholm
03-09 19:00
Kristianstads FF
? - ?
FBK Balkan
03-09 19:00
IK Gauthiod
? - ?
BK Forward
03-09 19:00
Yxhults IK
? - ?
Stenungsunds IF
Ngày 02/09/2023
02-09 19:00
Enskede IK
? - ?
Sandvikens AIK FK
02-09 20:00
Jarfalla
? - ?
FC Gute
02-09 21:00
FC Arlanda
? - ?
IFK Uppsala
02-09 21:00
Hudiksvalls ABK
? - ?
Skiljebo SK
02-09 18:00
Lindome GIF
? - ?
Onsala BK
02-09 18:00
IK Tord
? - ?
Landvetter IS
02-09 00:30
FC Nacka Iliria
? - ?
Syrianska FC
02-09 18:30
Savedalens IF
? - ?
Husqvarna
02-09 19:00
BK Astrio
? - ?
Tolo IF
02-09 19:00
Simrishamn
? - ?
IFK Trelleborg
02-09 19:00
IFK Lulea
? - ?
IF Algarna
02-09 19:00
Sandviks IK
? - ?
Storfors AIK
02-09 21:00
Bergnasets AIK
? - ?
Tegs SK
02-09 19:00
Smedby AIS
? - ?
FOC Farsta
02-09 20:00
Syrianska Botkyrka IF
? - ?
Mjolby AI FF
02-09 18:00
FBK Karlstad
? - ?
Grebbestads IF
02-09 21:00
Lidkopings FK
? - ?
Nordvarmland FF
02-09 21:00
Torslanda IK
? - ?
IFK Skovde FK
02-09 17:00
Froso IF
? - ?
Notvikens IK
02-09 18:00
VMA IK
? - ?
Nosaby IF
02-09 18:00
Kiruna FF
? - ?
Gottne IF
02-09 19:00
Hassleholms IF
? - ?
IFK Berga
02-09 00:00
Herrestads AIF
? - ?
Sifhalla
02-09 18:00
Skelleftea FF
? - ?
Ytterhogdal IK
02-09 19:00
Rappe GOIF
? - ?
Osterlen FF
02-09 00:30
Vanersborg FK
? - ?
IK Zenith
02-09 19:00
Friska Viljor FC
? - ?
IFK Ostersunds
Ngày 16/09/2023
16-09 00:30
FC Nacka Iliria
? - ?
Syrianska Botkyrka IF
16-09 18:30
Savedalens IF
? - ?
Onsala BK
16-09 00:45
Syrianska Eskilstuna IF
? - ?
FOC Farsta
16-09 19:00
BK Astrio
? - ?
Landvetter IS
16-09 19:00
Huddinge IF
? - ?
Nykopings BIS
16-09 21:00
Nassjo FF
? - ?
Hittarps IK
16-09 19:00
Karlslunds IF HFK
? - ?
Mjolby AI FF
16-09 19:00
Smedby AIS
? - ?
Syrianska FC
16-09 00:00
Enskede IK
? - ?
IFK Uppsala
16-09 18:00
Kvarnsvedens IK
? - ?
Kungsangens IF
16-09 19:00
IFK Osterakers Fk
? - ?
Sandvikens AIK FK
16-09 18:00
Bergnasets AIK
? - ?
IFK Ostersunds
16-09 18:00
Froso IF
? - ?
IF Algarna
16-09 22:00
Assyriska
? - ?
Ragsveds IF
16-09 20:00
IK Franke
? - ?
FC Gute
16-09 00:00
Lindome GIF
? - ?
Varbergs GIF FK
16-09 21:00
Viggbyholms
? - ?
Hudiksvalls ABK
16-09 18:00
Vastra Frolunda
? - ?
Tolo IF
16-09 00:00
IFK Hassleholm
? - ?
Nosaby IF
16-09 18:00
Karlskrona AIF
? - ?
FBK Balkan
16-09 00:30
IFK Skovde FK
? - ?
Yxhults IK
16-09 19:00
Kiruna FF
? - ?
Notvikens IK
16-09 18:00
FC Rosengard
? - ?
Osterlen FF
16-09 00:30
Stenungsunds IF
? - ?
IK Gauthiod
16-09 19:00
Skelleftea FF
? - ?
Tegs SK
16-09 19:00
Kristianstads FF
? - ?
IFK Berga
16-09 18:00
BK Forward
? - ?
Lidkopings FK
16-09 20:00
Gottne IF
? - ?
Storfors AIK
16-09 18:00
IK Zenith
? - ?
Torslanda IK
16-09 20:00
IFK Lulea
? - ?
Friska Viljor FC
16-09 19:00
Grebbestads IF
? - ?
Herrestads AIF
16-09 20:00
Sandviks IK
? - ?
Ytterhogdal IK
16-09 19:00
Sifhalla
? - ?
Vanersborg FK
Ngày 10/09/2023
10-09 18:00
Skiljebo SK
? - ?
Kvarnsvedens IK
10-09 18:00
Viggbyholms
? - ?
IFK Osterakers Fk
10-09 19:00
FC Gute
? - ?
Enskede IK
10-09 19:00
Karlbergs BK
? - ?
FC Arlanda
10-09 18:00
Onsala BK
? - ?
Nassjo FF
10-09 19:00
Laholms FK
? - ?
Savedalens IF
10-09 18:00
Nykopings BIS
? - ?
FC Nacka Iliria
10-09 21:00
IK Tord
? - ?
BK Astrio
10-09 19:00
FOC Farsta
? - ?
Assyriska
10-09 21:00
Mjolby AI FF
? - ?
Haninge
10-09 20:00
IFK Trelleborg
? - ?
Karlskrona AIF
10-09 18:00
Grebbestads IF
? - ?
Lidkopings FK
10-09 18:00
Torslanda IK
? - ?
Yxhults IK
10-09 19:00
IFK Berga
? - ?
IFK Hassleholm
10-09 19:00
IFK Malmo FK
? - ?
Rappe GOIF
10-09 18:00
BK Forward
? - ?
Stenungsunds IF
Ngày 24/09/2023
24-09 19:00
Syrianska Eskilstuna IF
? - ?
Syrianska FC
24-09 18:00
Qviding FIF
? - ?
Landvetter IS
24-09 19:00
FC Nacka Iliria
? - ?
Mjolby AI FF
24-09 18:00
Savedalens IF
? - ?
Varbergs GIF FK
24-09 20:00
Smedby AIS
? - ?
Syrianska Botkyrka IF
24-09 22:00
Assyriska
? - ?
Nykopings BIS
24-09 19:00
IFK Osterakers Fk
? - ?
IFK Uppsala
24-09 21:00
FC Arlanda
? - ?
Hudiksvalls ABK
24-09 21:00
Jarfalla
? - ?
Kungsangens IF
24-09 19:00
Huddinge IF
? - ?
Karlslunds IF HFK
24-09 18:00
Husqvarna
? - ?
Hittarps IK
24-09 18:00
BK Forward
? - ?
Herrestads AIF
24-09 18:00
FC Rosengard
? - ?
IFK Trelleborg
24-09 18:00
Grebbestads IF
? - ?
Torslanda IK
24-09 19:00
Nosaby IF
? - ?
Osterlen FF
24-09 18:00
IK Zenith
? - ?
Yxhults IK
24-09 19:00
Sifhalla
? - ?
IFK Skovde FK
Ngày 17/09/2023
17-09 21:00
Jarfalla
? - ?
Karlbergs BK
17-09 18:00
Husqvarna
? - ?
Laholms FK
17-09 18:00
Qviding FIF
? - ?
IK Tord
17-09 19:00
Haninge
? - ?
IK Sleipner
17-09 21:00
FC Arlanda
? - ?
Skiljebo SK
17-09 18:00
VMA IK
? - ?
IFK Malmo FK
17-09 19:00
Simrishamn
? - ?
Hassleholms IF
17-09 21:00
Rappe GOIF
? - ?
IFK Trelleborg
17-09 19:00
Nordvarmland FF
? - ?
FBK Karlstad
Ngày 01/10/2023
01-10 21:00
Syrianska FC
? - ?
Assyriska
01-10 18:00
IFK Uppsala
? - ?
IK Franke
01-10 18:00
Viggbyholms
? - ?
Sandvikens AIK FK
01-10 19:00
FC Gute
? - ?
IFK Osterakers Fk
01-10 19:00
Karlbergs BK
? - ?
Enskede IK
01-10 18:00
Onsala BK
? - ?
Husqvarna
01-10 18:00
IK Tord
? - ?
Vastra Frolunda
01-10 18:00
Varbergs GIF FK
? - ?
Nassjo FF
01-10 18:00
Nykopings BIS
? - ?
Smedby AIS
01-10 18:00
Osterlen FF
? - ?
IFK Hassleholm
01-10 18:00
FBK Karlstad
? - ?
BK Forward
01-10 19:00
Friska Viljor FC
? - ?
Skelleftea FF
01-10 19:00
IFK Berga
? - ?
Nosaby IF
01-10 18:00
Torslanda IK
? - ?
Sifhalla
01-10 19:00
Lidkopings FK
? - ?
Stenungsunds IF
01-10 18:00
IFK Trelleborg
? - ?
VMA IK
Ngày 30/09/2023
30-09 18:00
Skiljebo SK
? - ?
Jarfalla
30-09 17:00
Hittarps IK
? - ?
Savedalens IF
30-09 18:00
Landvetter IS
? - ?
Laholms FK
30-09 19:00
BK Astrio
? - ?
Qviding FIF
30-09 01:00
FOC Farsta
? - ?
Haninge
30-09 01:00
Ragsveds IF
? - ?
Syrianska Eskilstuna IF
30-09 21:00
Tolo IF
? - ?
Lindome GIF
30-09 19:00
Karlslunds IF HFK
? - ?
FC Nacka Iliria
30-09 20:00
Syrianska Botkyrka IF
? - ?
Huddinge IF
30-09 20:00
Mjolby AI FF
? - ?
IK Sleipner
30-09 18:00
Hudiksvalls ABK
? - ?
Kvarnsvedens IK
30-09 18:00
Kungsangens IF
? - ?
FC Arlanda
30-09 17:00
Ytterhogdal IK
? - ?
Kiruna FF
30-09 00:30
Hassleholms IF
? - ?
Karlskrona AIF
30-09 18:00
Bergnasets AIK
? - ?
IFK Lulea
30-09 19:00
IFK Malmo FK
? - ?
FC Rosengard
30-09 00:30
Vanersborg FK
? - ?
Grebbestads IF
30-09 18:00
IFK Ostersunds
? - ?
Storfors AIK
30-09 19:00
Kristianstads FF
? - ?
Simrishamn
30-09 19:00
IFK Skovde FK
? - ?
IK Zenith
30-09 19:00
IF Algarna
? - ?
Sandviks IK
30-09 21:00
FBK Balkan
? - ?
Rappe GOIF
30-09 20:30
Notvikens IK
? - ?
Gottne IF
30-09 21:00
Tegs SK
? - ?
Froso IF
30-09 20:00
Yxhults IK
? - ?
IK Gauthiod
30-09 21:00
Herrestads AIF
? - ?
Nordvarmland FF
Ngày 07/10/2023
07-10 18:00
Landvetter IS
? - ?
Hittarps IK
07-10 00:30
FC Nacka Iliria
? - ?
Assyriska
07-10 21:00
Qviding FIF
? - ?
Nassjo FF
07-10 17:00
Smedby AIS
? - ?
Huddinge IF
07-10 21:00
Varbergs GIF FK
? - ?
Onsala BK
07-10 18:00
Nykopings BIS
? - ?
IK Sleipner
07-10 20:00
Mjolby AI FF
? - ?
Ragsveds IF
07-10 21:00
Syrianska FC
? - ?
FOC Farsta
07-10 00:30
Kungsangens IF
? - ?
IFK Osterakers Fk
07-10 18:00
Kvarnsvedens IK
? - ?
Enskede IK
07-10 18:00
Viggbyholms
? - ?
IFK Uppsala
07-10 19:00
Karlbergs BK
? - ?
FC Gute
07-10 00:00
Husqvarna
? - ?
IK Tord
07-10 21:00
FC Arlanda
? - ?
Jarfalla
07-10 00:00
IFK Ostersunds
? - ?
Ytterhogdal IK
07-10 00:00
FBK Balkan
? - ?
Nosaby IF
07-10 18:00
IF Algarna
? - ?
Notvikens IK
07-10 00:00
Hassleholms IF
? - ?
IFK Hassleholm
07-10 00:00
IFK Skovde FK
? - ?
BK Forward
07-10 18:00
Skelleftea FF
? - ?
Froso IF
07-10 00:30
Karlskrona AIF
? - ?
Rappe GOIF
07-10 18:00
Torslanda IK
? - ?
Stenungsunds IF
07-10 19:00
Bergnasets AIK
? - ?
Kiruna FF
07-10 18:00
IFK Trelleborg
? - ?
Osterlen FF
07-10 19:00
Sifhalla
? - ?
Grebbestads IF
07-10 19:00
IFK Berga
? - ?
IFK Malmo FK
07-10 21:00
Vanersborg FK
? - ?
IK Gauthiod
Ngày 10/06/2023
10-06 19:00
Haninge
? - ?
Syrianska FC
10-06 21:00
FOC Farsta
? - ?
Mjolby AI FF
10-06 18:00
Froso IF
? - ?
Bergnasets AIK
10-06 18:00
Husqvarna
? - ?
Varbergs GIF FK
10-06 18:00
Kiruna FF
? - ?
Tegs SK
10-06 18:00
Lindome GIF
? - ?
BK Astrio
10-06 19:00
Gottne IF
? - ?
IF Algarna
10-06 18:00
Onsala BK
? - ?
Landvetter IS
10-06 19:00
Skelleftea FF
? - ?
IFK Lulea
10-06 18:30
Savedalens IF
? - ?
Tolo IF
10-06 20:00
Sandviks IK
? - ?
Friska Viljor FC
10-06 18:00
Karlskrona AIF
? - ?
Simrishamn
10-06 00:00
Stenungsunds IF
? - ?
Herrestads AIF
10-06 19:00
IFK Hassleholm
? - ?
IFK Trelleborg
10-06 18:00
BK Forward
? - ?
Vanersborg FK
10-06 19:00
Osterlen FF
? - ?
IFK Berga
10-06 19:00
IFK Osterakers Fk
? - ?
Karlbergs BK
10-06 19:00
Grebbestads IF
? - ?
IFK Skovde FK
10-06 21:00
Rappe GOIF
? - ?
Kristianstads FF
10-06 19:00
Sandvikens AIK FK
? - ?
IFK Uppsala
10-06 19:00
Lidkopings FK
? - ?
Yxhults IK
10-06 21:00
FC Arlanda
? - ?
Kvarnsvedens IK
10-06 19:00
Sifhalla
? - ?
IK Zenith
10-06 00:00
Nassjo FF
? - ?
IK Tord
10-06 22:00
FC Gute
? - ?
Viggbyholms
Ngày 14/10/2023
14-10 19:00
Haninge
? - ?
Nykopings BIS
14-10 19:00
Laholms FK
? - ?
Varbergs GIF FK
14-10 19:00
IFK Osterakers Fk
? - ?
Skiljebo SK
14-10 21:00
FC Arlanda
? - ?
Viggbyholms
14-10 18:00
Notvikens IK
? - ?
Ytterhogdal IK
14-10 18:00
Sandviks IK
? - ?
Bergnasets AIK
14-10 19:00
Gottne IF
? - ?
Tegs SK
14-10 20:00
Storfors AIK
? - ?
IF Algarna
14-10 21:00
IK Franke
? - ?
Kungsangens IF
14-10 21:00
Jarfalla
? - ?
Kvarnsvedens IK
14-10 00:00
Lindome GIF
? - ?
Qviding FIF
14-10 18:00
Vastra Frolunda
? - ?
Landvetter IS
14-10 18:00
Husqvarna
? - ?
Tolo IF
14-10 01:00
FOC Farsta
? - ?
Ragsveds IF
14-10 18:00
Onsala BK
? - ?
Hittarps IK
14-10 18:00
FC Rosengard
? - ?
Hassleholms IF
14-10 00:30
Stenungsunds IF
? - ?
Vanersborg FK
14-10 19:00
Nosaby IF
? - ?
IFK Trelleborg
14-10 18:00
BK Forward
? - ?
Torslanda IK
14-10 19:00
IK Gauthiod
? - ?
Herrestads AIF
14-10 19:00
Grebbestads IF
? - ?
IK Zenith
14-10 17:00
Kiruna FF
? - ?
Friska Viljor FC
14-10 18:00
Froso IF
? - ?
IFK Lulea
14-10 00:30
Karlskrona AIF
? - ?
IFK Berga
Ngày 08/10/2023
08-10 18:00
Hudiksvalls ABK
? - ?
IK Franke
08-10 18:00
Skiljebo SK
? - ?
Sandvikens AIK FK
08-10 18:00
Vastra Frolunda
? - ?
Lindome GIF
08-10 18:00
Tolo IF
? - ?
Laholms FK
08-10 19:00
BK Astrio
? - ?
Savedalens IF
08-10 19:00
Karlslunds IF HFK
? - ?
Syrianska Eskilstuna IF
08-10 20:00
Syrianska Botkyrka IF
? - ?
Haninge
08-10 19:00
Friska Viljor FC
? - ?
Gottne IF
08-10 20:00
IFK Lulea
? - ?
Sandviks IK
08-10 19:00
Simrishamn
? - ?
VMA IK
08-10 21:00
Tegs SK
? - ?
Storfors AIK
08-10 18:00
Herrestads AIF
? - ?
Lidkopings FK
08-10 19:00
Yxhults IK
? - ?
FBK Karlstad
08-10 21:00
IK Zenith
? - ?
Nordvarmland FF
Ngày 17/06/2023
17-06 19:00
FC Nacka Iliria
? - ?
Smedby AIS
17-06 20:00
Syrianska Botkyrka IF
? - ?
Syrianska Eskilstuna IF
17-06 19:00
Bergnasets AIK
? - ?
Sandviks IK
17-06 20:00
IF Algarna
? - ?
Storfors AIK
17-06 21:00
Tegs SK
? - ?
Gottne IF
17-06 17:00
Friska Viljor FC
? - ?
Kiruna FF
17-06 01:00
Ragsveds IF
? - ?
FOC Farsta
17-06 18:00
IFK Ostersunds
? - ?
Skelleftea FF
17-06 18:00
Nykopings BIS
? - ?
Haninge
17-06 19:00
Karlslunds IF HFK
? - ?
Assyriska
17-06 00:30
IFK Berga
? - ?
Karlskrona AIF
17-06 00:30
Vanersborg FK
? - ?
Stenungsunds IF
17-06 19:00
IFK Malmo FK
? - ?
Osterlen FF
17-06 00:00
Viggbyholms
? - ?
FC Arlanda
17-06 18:00
Herrestads AIF
? - ?
IK Gauthiod
17-06 21:00
Kristianstads FF
? - ?
VMA IK
17-06 18:00
Kungsangens IF
? - ?
IK Franke
17-06 18:00
Torslanda IK
? - ?
BK Forward
17-06 18:00
Skiljebo SK
? - ?
IFK Osterakers Fk
17-06 21:00
FBK Karlstad
? - ?
Lidkopings FK
17-06 19:00
Kvarnsvedens IK
? - ?
Jarfalla
17-06 00:00
Landvetter IS
? - ?
Vastra Frolunda
17-06 20:00
IFK Uppsala
? - ?
FC Gute
17-06 18:00
Varbergs GIF FK
? - ?
Laholms FK
17-06 19:00
BK Astrio
? - ?
Nassjo FF
17-06 21:00
IK Tord
? - ?
Savedalens IF
17-06 18:00
Ytterhogdal IK
? - ?
Notvikens IK
17-06 00:00
FBK Balkan
? - ?
IFK Hassleholm
17-06 00:00
Hassleholms IF
? - ?
FC Rosengard
17-06 00:00
IK Zenith
? - ?
Grebbestads IF
Ngày 21/10/2023
21-10 19:00
Ragsveds IF
? - ?
IK Sleipner
21-10 19:00
Syrianska FC
? - ?
Haninge
21-10 19:00
Syrianska Botkyrka IF
? - ?
Assyriska
21-10 19:00
Karlslunds IF HFK
? - ?
Smedby AIS
21-10 19:00
Mjolby AI FF
? - ?
FOC Farsta
21-10 19:00
FC Nacka Iliria
? - ?
Huddinge IF
21-10 19:00
Nykopings BIS
? - ?
Syrianska Eskilstuna IF
21-10 19:00
IK Zenith
? - ?
Sifhalla
21-10 19:00
Torslanda IK
? - ?
Nordvarmland FF
21-10 19:00
Vanersborg FK
? - ?
BK Forward
21-10 19:00
Yxhults IK
? - ?
Lidkopings FK
21-10 19:00
FBK Karlstad
? - ?
IK Gauthiod
21-10 19:00
Herrestads AIF
? - ?
Stenungsunds IF
21-10 19:00
IFK Skovde FK
? - ?
Grebbestads IF
Ngày 22/10/2023
22-10 19:00
Karlbergs BK
? - ?
IFK Osterakers Fk
22-10 19:00
Kungsangens IF
? - ?
Enskede IK
22-10 19:00
Kvarnsvedens IK
? - ?
FC Arlanda
22-10 17:00
Tegs SK
? - ?
Kiruna FF
22-10 17:00
Ytterhogdal IK
? - ?
Storfors AIK
22-10 19:00
BK Astrio
? - ?
Lindome GIF
22-10 19:00
Skiljebo SK
? - ?
IK Franke
22-10 19:00
Hittarps IK
? - ?
Laholms FK
22-10 19:00
IFK Uppsala
? - ?
Sandvikens AIK FK
22-10 17:00
IF Algarna
? - ?
Gottne IF
22-10 19:00
Landvetter IS
? - ?
Onsala BK
22-10 19:00
Viggbyholms
? - ?
FC Gute
22-10 17:00
Bergnasets AIK
? - ?
Froso IF
22-10 19:00
Qviding FIF
? - ?
Vastra Frolunda
22-10 17:00
Friska Viljor FC
? - ?
Sandviks IK
22-10 19:00
Tolo IF
? - ?
Savedalens IF
22-10 19:00
IK Tord
? - ?
Nassjo FF
22-10 19:00
Hudiksvalls ABK
? - ?
Jarfalla
22-10 19:00
Varbergs GIF FK
? - ?
Husqvarna
22-10 19:00
IFK Trelleborg
? - ?
IFK Hassleholm
22-10 19:00
Kristianstads FF
? - ?
Rappe GOIF
22-10 19:00
Simrishamn
? - ?
Karlskrona AIF
22-10 19:00
FBK Balkan
? - ?
FC Rosengard
22-10 17:00
IFK Lulea
? - ?
Skelleftea FF
22-10 17:00
IFK Ostersunds
? - ?
Notvikens IK
22-10 19:00
Hassleholms IF
? - ?
VMA IK
22-10 19:00
IFK Berga
? - ?
Osterlen FF
22-10 19:00
IFK Malmo FK
? - ?
Nosaby IF
Ngày 25/06/2023
25-06 22:00
Assyriska
? - ?
FC Nacka Iliria
25-06 21:00
Nordvarmland FF
? - ?
IK Zenith
25-06 19:00
Ragsveds IF
? - ?
Mjolby AI FF
25-06 20:00
IFK Uppsala
? - ?
Viggbyholms
25-06 21:00
IK Franke
? - ?
Hudiksvalls ABK
25-06 21:00
Jarfalla
? - ?
FC Arlanda
25-06 18:00
Froso IF
? - ?
Skelleftea FF
25-06 21:00
Sandviks IK
? - ?
IFK Lulea
Ngày 09/09/2023
09-09 18:00
Landvetter IS
? - ?
Husqvarna
09-09 19:00
Varbergs GIF FK
? - ?
Vastra Frolunda
09-09 21:00
Hittarps IK
? - ?
Lindome GIF
09-09 19:00
Ragsveds IF
? - ?
Smedby AIS
09-09 21:00
Tolo IF
? - ?
Qviding FIF
09-09 20:00
Syrianska Botkyrka IF
? - ?
Karlslunds IF HFK
09-09 18:00
Kungsangens IF
? - ?
Hudiksvalls ABK
09-09 22:00
Syrianska FC
? - ?
Huddinge IF
09-09 18:00
IFK Uppsala
? - ?
Jarfalla
09-09 19:00
Sandvikens AIK FK
? - ?
IK Franke
09-09 18:00
IFK Ostersunds
? - ?
Gottne IF
09-09 00:00
FBK Balkan
? - ?
Simrishamn
09-09 19:00
IF Algarna
? - ?
Skelleftea FF
09-09 00:00
Hassleholms IF
? - ?
Kristianstads FF
09-09 19:00
Storfors AIK
? - ?
Kiruna FF
09-09 18:00
Osterlen FF
? - ?
VMA IK
09-09 18:00
IK Zenith
? - ?
Herrestads AIF
09-09 19:00
Ytterhogdal IK
? - ?
Froso IF
09-09 21:00
Nosaby IF
? - ?
FC Rosengard
09-09 19:00
IFK Skovde FK
? - ?
Vanersborg FK
09-09 20:00
Friska Viljor FC
? - ?
Bergnasets AIK
09-09 21:00
Nordvarmland FF
? - ?
IK Gauthiod
09-09 21:00
Notvikens IK
? - ?
Sandviks IK
09-09 21:00
Tegs SK
? - ?
IFK Lulea
Ngày 23/09/2023
23-09 18:00
Kvarnsvedens IK
? - ?
Viggbyholms
23-09 19:00
Enskede IK
? - ?
Skiljebo SK
23-09 19:00
Sandvikens AIK FK
? - ?
FC Gute
23-09 21:00
IK Franke
? - ?
Karlbergs BK
23-09 18:00
Vastra Frolunda
? - ?
BK Astrio
23-09 18:00
Kiruna FF
? - ?
IF Algarna
23-09 18:00
Lindome GIF
? - ?
IK Tord
23-09 19:00
Haninge
? - ?
Ragsveds IF
23-09 19:00
Laholms FK
? - ?
Onsala BK
23-09 19:00
IK Sleipner
? - ?
FOC Farsta
23-09 21:00
Nassjo FF
? - ?
Tolo IF
23-09 18:00
VMA IK
? - ?
FBK Balkan
23-09 19:00
IK Gauthiod
? - ?
Lidkopings FK
23-09 19:00
Rappe GOIF
? - ?
Hassleholms IF
23-09 21:00
Nordvarmland FF
? - ?
Vanersborg FK
23-09 19:00
Sandviks IK
? - ?
Tegs SK
23-09 20:00
Simrishamn
? - ?
IFK Berga
23-09 20:00
Gottne IF
? - ?
Ytterhogdal IK
23-09 21:00
Skelleftea FF
? - ?
Bergnasets AIK
23-09 00:30
Storfors AIK
? - ?
Notvikens IK
23-09 00:00
IFK Hassleholm
? - ?
IFK Malmo FK
23-09 18:00
Froso IF
? - ?
Friska Viljor FC
23-09 00:30
Karlskrona AIF
? - ?
Kristianstads FF
23-09 18:00
IFK Lulea
? - ?
IFK Ostersunds
23-09 18:00
Stenungsunds IF
? - ?
FBK Karlstad
Ngày 15/10/2023
15-10 19:00
Huddinge IF
? - ?
Mjolby AI FF
15-10 18:30
Savedalens IF
? - ?
IK Tord
15-10 19:00
Nassjo FF
? - ?
BK Astrio
15-10 19:00
Smedby AIS
? - ?
FC Nacka Iliria
15-10 21:00
Assyriska
? - ?
Karlslunds IF HFK
15-10 17:00
Skelleftea FF
? - ?
IFK Ostersunds
15-10 21:00
Syrianska Eskilstuna IF
? - ?
Syrianska Botkyrka IF
15-10 19:00
FC Gute
? - ?
IFK Uppsala
15-10 19:00
Sandvikens AIK FK
? - ?
Karlbergs BK
15-10 20:00
Enskede IK
? - ?
Hudiksvalls ABK
15-10 18:00
Osterlen FF
? - ?
IFK Malmo FK
15-10 18:00
VMA IK
? - ?
Kristianstads FF
15-10 19:00
IFK Hassleholm
? - ?
FBK Balkan
15-10 18:00
Lidkopings FK
? - ?
FBK Karlstad
15-10 19:00
Rappe GOIF
? - ?
Simrishamn
15-10 19:00
Sifhalla
? - ?
Yxhults IK
15-10 20:00
Nordvarmland FF
? - ?
IFK Skovde FK
Ngày 27/08/2023
27-08 19:00
FOC Farsta
? - ?
Huddinge IF
27-08 19:00
Haninge
? - ?
Assyriska
27-08 21:00
Tolo IF
? - ?
IK Tord
27-08 21:00
Mjolby AI FF
? - ?
Syrianska Eskilstuna IF
27-08 21:00
IK Sleipner
? - ?
Smedby AIS
27-08 19:00
Karlbergs BK
? - ?
Hudiksvalls ABK
27-08 19:00
IFK Osterakers Fk
? - ?
Enskede IK
27-08 19:00
Sandvikens AIK FK
? - ?
Jarfalla
27-08 18:00
Osterlen FF
? - ?
Karlskrona AIF
27-08 19:00
IFK Hassleholm
? - ?
VMA IK
27-08 18:00
Lidkopings FK
? - ?
Sifhalla
27-08 17:00
Storfors AIK
? - ?
Froso IF
27-08 21:00
Nosaby IF
? - ?
Rappe GOIF
27-08 21:00
FBK Karlstad
? - ?
IK Zenith
27-08 21:00
Vanersborg FK
? - ?
Torslanda IK
Ngày 11/06/2023
11-06 19:00
Huddinge IF
? - ?
FC Nacka Iliria
11-06 19:00
Smedby AIS
? - ?
Karlslunds IF HFK
11-06 21:00
IK Sleipner
? - ?
Ragsveds IF
11-06 18:00
Vastra Frolunda
? - ?
Qviding FIF
11-06 17:00
Notvikens IK
? - ?
IFK Ostersunds
11-06 22:00
Assyriska
? - ?
Syrianska Botkyrka IF
11-06 17:00
Storfors AIK
? - ?
Ytterhogdal IK
11-06 21:00
Jarfalla
? - ?
Hudiksvalls ABK
11-06 18:00
FC Rosengard
? - ?
FBK Balkan
11-06 21:00
Nosaby IF
? - ?
IFK Malmo FK
11-06 19:00
IK Gauthiod
? - ?
FBK Karlstad
11-06 20:00
Enskede IK
? - ?
Kungsangens IF
11-06 19:00
Nordvarmland FF
? - ?
Torslanda IK
11-06 21:00
IK Franke
? - ?
Skiljebo SK
Ngày 13/08/2023
13-08 19:00
Sandvikens AIK FK
? - ?
Kvarnsvedens IK
13-08 21:00
IK Franke
? - ?
Jarfalla
13-08 21:00
IFK Osterakers Fk
? - ?
FC Arlanda
13-08 17:00
Kiruna FF
? - ?
Froso IF
13-08 21:00
FOC Farsta
? - ?
Karlslunds IF HFK
13-08 21:00
IFK Ostersunds
? - ?
Sandviks IK
13-08 22:59
Syrianska FC
? - ?
Nykopings BIS
13-08 19:00
Haninge
? - ?
Huddinge IF
13-08 18:00
Osterlen FF
? - ?
Kristianstads FF
13-08 19:00
IFK Hassleholm
? - ?
Karlskrona AIF
13-08 18:00
Stenungsunds IF
? - ?
Sifhalla
13-08 19:00
IFK Malmo FK
? - ?
Hassleholms IF
13-08 19:00
IK Gauthiod
? - ?
IK Zenith
13-08 18:00
Onsala BK
? - ?
BK Astrio
13-08 18:00
Varbergs GIF FK
? - ?
Tolo IF
13-08 18:00
IFK Berga
? - ?
VMA IK
Ngày 08/09/2023
08-09 00:30
IK Sleipner
? - ?
Syrianska Eskilstuna IF
08-09 22:45
Sifhalla
? - ?
FBK Karlstad
Ngày 02/06/2023
02-06 00:00
Nykopings BIS
? - ?
Assyriska
02-06 00:30
Varbergs GIF FK
? - ?
Savedalens IF
02-06 00:00
Tegs SK
? - ?
Sandviks IK
Ngày 23/06/2023
23-06 00:15
FBK Karlstad
? - ?
Yxhults IK
23-06 00:30
BK Forward
? - ?
IFK Skovde FK
23-06 00:00
Laholms FK
? - ?
Tolo IF
23-06 00:00
Gottne IF
? - ?
Friska Viljor FC
23-06 00:15
Syrianska Eskilstuna IF
? - ?
Karlslunds IF HFK
23-06 00:00
Kiruna FF
? - ?
Bergnasets AIK
23-06 00:30
Haninge
? - ?
Syrianska Botkyrka IF
23-06 00:30
Storfors AIK
? - ?
Tegs SK
23-06 00:30
IK Sleipner
? - ?
Nykopings BIS
23-06 01:00
FOC Farsta
? - ?
Syrianska FC
23-06 00:00
FC Rosengard
? - ?
Kristianstads FF
23-06 00:00
VMA IK
? - ?
Simrishamn
23-06 00:30
Sandvikens AIK FK
? - ?
Skiljebo SK
23-06 00:00
Lindome GIF
? - ?
Vastra Frolunda
23-06 00:00
Onsala BK
? - ?
Varbergs GIF FK
23-06 00:00
Savedalens IF
? - ?
BK Astrio
23-06 00:00
IK Tord
? - ?
Husqvarna
23-06 00:30
Nassjo FF
? - ?
Qviding FIF
23-06 00:00
IFK Malmo FK
? - ?
IFK Berga
23-06 00:00
IK Gauthiod
? - ?
Vanersborg FK
23-06 00:00
Osterlen FF
? - ?
IFK Trelleborg
23-06 00:00
Grebbestads IF
? - ?
Sifhalla
23-06 00:00
Rappe GOIF
? - ?
Karlskrona AIF
23-06 00:00
Stenungsunds IF
? - ?
Torslanda IK
Ngày 05/08/2023
05-08 00:00
Yxhults IK
? - ?
Grebbestads IF
05-08 19:00
Sandviks IK
? - ?
Skelleftea FF
05-08 19:00
Haninge
? - ?
Karlslunds IF HFK
05-08 19:00
Laholms FK
? - ?
IK Tord
05-08 18:00
BK Forward
? - ?
IK Zenith
05-08 19:00
Ytterhogdal IK
? - ?
IF Algarna
05-08 21:00
FOC Farsta
? - ?
Nykopings BIS
05-08 21:00
Nassjo FF
? - ?
Vastra Frolunda
05-08 18:00
Stenungsunds IF
? - ?
IFK Skovde FK
05-08 20:00
Gottne IF
? - ?
Bergnasets AIK
05-08 21:00
Notvikens IK
? - ?
Tegs SK
05-08 00:30
IK Sleipner
? - ?
Syrianska Botkyrka IF
05-08 01:00
Ragsveds IF
? - ?
Syrianska FC
05-08 00:00
VMA IK
? - ?
Karlskrona AIF
05-08 18:00
Osterlen FF
? - ?
FBK Balkan
05-08 19:00
IFK Berga
? - ?
Rappe GOIF
05-08 18:00
IFK Uppsala
? - ?
Karlbergs BK
05-08 19:00
IK Gauthiod
? - ?
Torslanda IK
05-08 19:00
IFK Malmo FK
? - ?
IFK Trelleborg
05-08 21:00
IK Franke
? - ?
Kvarnsvedens IK
05-08 20:00
Nordvarmland FF
? - ?
Sifhalla
05-08 00:00
Landvetter IS
? - ?
Lindome GIF
05-08 00:00
Onsala BK
? - ?
Tolo IF
05-08 00:00
IFK Ostersunds
? - ?
Froso IF
05-08 00:00
Savedalens IF
? - ?
Qviding FIF
05-08 18:45
Storfors AIK
? - ?
Friska Viljor FC
05-08 17:00
Hittarps IK
? - ?
Varbergs GIF FK
05-08 21:00
IFK Osterakers Fk
? - ?
Hudiksvalls ABK
05-08 22:59
FC Gute
? - ?
Skiljebo SK
05-08 00:00
Nosaby IF
? - ?
Hassleholms IF
Ngày 28/06/2023
28-06 00:30
Ytterhogdal IK
? - ?
IFK Ostersunds
28-06 01:00
Lindome GIF
? - ?
Nassjo FF
Ngày 18/06/2023
18-06 18:00
Qviding FIF
? - ?
Lindome GIF
18-06 21:00
Tolo IF
? - ?
Husqvarna
18-06 21:00
Mjolby AI FF
? - ?
Huddinge IF
18-06 19:00
IFK Lulea
? - ?
Froso IF
18-06 22:00
Syrianska FC
? - ?
IK Sleipner
18-06 20:00
Simrishamn
? - ?
Rappe GOIF
18-06 21:00
IFK Trelleborg
? - ?
Nosaby IF
18-06 19:00
Yxhults IK
? - ?
Sifhalla
18-06 20:00
IFK Skovde FK
? - ?
Nordvarmland FF
18-06 17:00
Hittarps IK
? - ?
Onsala BK
18-06 19:00
Hudiksvalls ABK
? - ?
Enskede IK
18-06 19:00
Karlbergs BK
? - ?
Sandvikens AIK FK
Ngày 01/07/2023
01-07 18:00
IK Tord
? - ?
Onsala BK
Ngày 29/07/2023
29-07 18:00
Skelleftea FF
? - ?
Kiruna FF
29-07 19:00
IF Algarna
? - ?
IFK Ostersunds
29-07 18:00
Nykopings BIS
? - ?
Ragsveds IF
29-07 19:00
Varbergs GIF FK
? - ?
Landvetter IS
29-07 21:00
Friska Viljor FC
? - ?
Notvikens IK
29-07 19:00
Karlslunds IF HFK
? - ?
IK Sleipner
29-07 21:00
Froso IF
? - ?
Sandviks IK
29-07 19:00
Smedby AIS
? - ?
Assyriska
29-07 00:00
Hassleholms IF
? - ?
Osterlen FF
29-07 21:00
Qviding FIF
? - ?
Husqvarna
29-07 18:00
FBK Balkan
? - ?
IFK Malmo FK
29-07 21:00
Tolo IF
? - ?
Hittarps IK
29-07 19:00
Simrishamn
? - ?
IFK Hassleholm
29-07 00:00
Sifhalla
? - ?
BK Forward
29-07 21:00
Vanersborg FK
? - ?
FBK Karlstad
29-07 18:00
Hudiksvalls ABK
? - ?
Sandvikens AIK FK
29-07 20:00
IFK Trelleborg
? - ?
IFK Berga
29-07 18:00
Skiljebo SK
? - ?
IFK Uppsala
29-07 20:00
Kungsangens IF
? - ?
FC Gute
Ngày 29/06/2023
29-06 01:00
Huddinge IF
? - ?
Syrianska Eskilstuna IF
29-06 00:30
IFK Skovde FK
? - ?
IK Gauthiod
Ngày 28/07/2023
28-07 23:30
BK Astrio
? - ?
Laholms FK
Ngày 30/10/2021
30-10 20:00
BK Olympic
? - ?
Kristianstads FF
Ngày 18/08/2023
18-08 00:00
IFK Lulea
? - ?
Notvikens IK
18-08 00:30
Skelleftea FF
? - ?
Storfors AIK
Ngày 03/06/2023
03-06 00:00
Landvetter IS
? - ?
Qviding FIF
03-06 18:00
Onsala BK
? - ?
Laholms FK
03-06 01:00
Ragsveds IF
? - ?
Haninge
03-06 22:00
Tolo IF
? - ?
Nassjo FF
03-06 19:00
Karlslunds IF HFK
? - ?
Huddinge IF
03-06 20:00
Mjolby AI FF
? - ?
FC Nacka Iliria
03-06 22:30
FOC Farsta
? - ?
IK Sleipner
03-06 18:00
Kungsangens IF
? - ?
Jarfalla
03-06 00:00
Skiljebo SK
? - ?
Enskede IK
03-06 00:00
FBK Balkan
? - ?
VMA IK
03-06 00:00
Notvikens IK
? - ?
Storfors AIK
03-06 00:00
Hassleholms IF
? - ?
Rappe GOIF
03-06 00:00
Lidkopings FK
? - ?
IK Gauthiod
03-06 18:00
IF Algarna
? - ?
Kiruna FF
03-06 00:00
Osterlen FF
? - ?
Nosaby IF
03-06 21:00
BK Astrio
? - ?
Vastra Frolunda
03-06 00:00
Torslanda IK
? - ?
Grebbestads IF
03-06 18:00
IFK Ostersunds
? - ?
IFK Lulea
03-06 18:00
IFK Trelleborg
? - ?
FC Rosengard
03-06 23:15
IFK Uppsala
? - ?
IFK Osterakers Fk
03-06 00:30
IFK Skovde FK
? - ?
Sifhalla
03-06 19:00
Bergnasets AIK
? - ?
Skelleftea FF
03-06 20:00
IFK Berga
? - ?
Simrishamn
03-06 20:00
Ytterhogdal IK
? - ?
Gottne IF
03-06 21:00
Friska Viljor FC
? - ?
Froso IF
03-06 18:00
FC Gute
? - ?
Sandvikens AIK FK
03-06 18:00
Herrestads AIF
? - ?
BK Forward
03-06 21:00
Kristianstads FF
? - ?
Karlskrona AIF
03-06 18:00
Hudiksvalls ABK
? - ?
FC Arlanda
03-06 20:00
Yxhults IK
? - ?
IK Zenith
Ngày 22/06/2023
22-06 00:30
Hittarps IK
? - ?
Landvetter IS
22-06 23:30
Notvikens IK
? - ?
IF Algarna
22-06 01:00
Huddinge IF
? - ?
Smedby AIS
22-06 20:30
FC Gute
? - ?
Karlbergs BK
22-06 00:00
IFK Hassleholm
? - ?
Hassleholms IF
22-06 00:00
Nosaby IF
? - ?
FBK Balkan
22-06 00:00
Lidkopings FK
? - ?
Herrestads AIF
22-06 01:00
Enskede IK
? - ?
Kvarnsvedens IK
22-06 01:00
IFK Osterakers Fk
? - ?
Kungsangens IF
Ngày 06/08/2023
06-08 21:00
Mjolby AI FF
? - ?
Smedby AIS
06-08 20:00
Kiruna FF
? - ?
IFK Lulea
06-08 22:59
Assyriska
? - ?
Huddinge IF
06-08 18:00
Husqvarna
? - ?
BK Astrio
06-08 18:00
FC Rosengard
? - ?
Simrishamn
06-08 18:00
Lidkopings FK
? - ?
Vanersborg FK
06-08 22:30
FBK Karlstad
? - ?
Herrestads AIF
06-08 19:00
IFK Hassleholm
? - ?
Kristianstads FF
06-08 18:00
Viggbyholms
? - ?
Jarfalla
06-08 19:00
Sandvikens AIK FK
? - ?
Kungsangens IF
06-08 21:00
Enskede IK
? - ?
FC Arlanda
Ngày 30/07/2023
30-07 20:00
IFK Lulea
? - ?
Gottne IF
30-07 19:00
FC Nacka Iliria
? - ?
Haninge
30-07 20:00
Tegs SK
? - ?
Ytterhogdal IK
30-07 20:00
Syrianska Botkyrka IF
? - ?
FOC Farsta
30-07 22:59
Syrianska FC
? - ?
Mjolby AI FF
30-07 18:00
Vastra Frolunda
? - ?
Savedalens IF
30-07 18:00
Torslanda IK
? - ?
Lidkopings FK
30-07 20:00
Herrestads AIF
? - ?
Yxhults IK
30-07 18:00
Karlskrona AIF
? - ?
FC Rosengard
30-07 21:00
FC Arlanda
? - ?
IK Franke
Ngày 11/08/2023
11-08 00:30
Notvikens IK
? - ?
Bergnasets AIK
Ngày 04/06/2023
04-06 19:00
Hittarps IK
? - ?
Husqvarna
04-06 20:00
Syrianska Botkyrka IF
? - ?
Smedby AIS
04-06 22:00
Syrianska FC
? - ?
Syrianska Eskilstuna IF
04-06 19:00
IFK Malmo FK
? - ?
IFK Hassleholm
04-06 18:00
FBK Karlstad
? - ?
Stenungsunds IF
04-06 21:00
Vanersborg FK
? - ?
Nordvarmland FF
04-06 18:00
Viggbyholms
? - ?
Kvarnsvedens IK
04-06 21:00
Karlbergs BK
? - ?
IK Franke
04-06 19:00
IK Tord
? - ?
Lindome GIF
Ngày 13/06/2023
13-06 00:15
Syrianska Eskilstuna IF
? - ?
Nykopings BIS
Ngày 13/10/2023
13-10 00:30
IK Sleipner
? - ?
Syrianska FC
Ngày 03/08/2023
03-08 01:00
Jarfalla
? - ?
Enskede IK
Ngày 09/06/2023
09-06 00:00
VMA IK
? - ?
Hassleholms IF
09-06 00:00
Laholms FK
? - ?
Hittarps IK
Ngày 07/09/2023
07-09 00:30
Karlbergs BK
? - ?
Viggbyholms
Ngày 14/06/2023
14-06 00:00
Rappe GOIF
? - ?
VMA IK
Ngày 30/06/2023
30-06 00:00
IK Zenith
? - ?
Stenungsunds IF
Ngày 05/07/2023
05-07 00:30
Grebbestads IF
? - ?
Nordvarmland FF
Ngày 01/08/2023
01-08 00:00
Bergnasets AIK
? - ?
Storfors AIK
Ngày 10/10/2023
10-10 00:00
Kristianstads FF
? - ?
FC Rosengard
Ngày 31/07/2023
31-07 00:00
Kristianstads FF
? - ?
Nosaby IF
Ngày 02/08/2023
02-08 00:00
Kvarnsvedens IK
? - ?
IFK Osterakers Fk
Ngày 22/08/2023
22-08 00:00
Kristianstads FF
? - ?
IFK Malmo FK
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển hôm nay, LTĐ BD Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển mùa bóng 2023 sớm nhất chỉ có tại kqbdhomnay.net. Click xem ngay lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển ngay hôm nay.