Ngày 2024-02-19
19-02 20:30
1Caravaggio
0-2
ASD Brusaporto
Ngày 2024-02-18
18-02 20:00
COS Sarrabus Ogliastra
2-2
AS Ostia Mare
18-02 20:00
Budoni
0-1
Nocerina
18-02 20:30
Santa Maria
0-0
Manfredonia
18-02 20:30
ACD Campodarsego
1-1
Luparense FC
18-02 20:30
Certaldo
1-2
Sangiuliano City Nova
18-02 20:30
Orvietana
2-0
SC Cenaia
18-02 20:30
Tivoli Calcio
2-0
Chieti
18-02 20:30
Lavagnese
0-0
Pinerolo FC
18-02 20:30
Cjarlins Muzane
1-0
Clodiense
18-02 20:30
Forli
2-1
Imolese
18-02 20:30
US Pianese
1-1
ASD Sporting Trestina
18-02 20:30
Vastogirardi
0-1
Real Monterotondo
18-02 20:30
ASD RG Ticino
1-1
Chieri
18-02 20:30
Mezzolara
0-0
Pistoiese
18-02 20:30
Real Forte Querceta
1-0
Poggibonsi
18-02 20:30
Reggina
2-1
Nuova Gioiese
18-02 20:30
SS Angri
0-0
Rotonda
18-02 20:30
1AC Locri
0-3
Trapani
18-02 20:30
AC Este
0-0
US Breno
18-02 20:30
1Ravenna
1-2
Lentigione
18-02 20:30
San Donato Tavarnelle
1-2
Sangiovannese
18-02 20:30
Ardea
0-3
ASD Flaminia Civita Castellana
18-02 20:30
AVC Vogherese
0-1
Derthona
18-02 20:30
AC Mestre
1-0
Treviso
18-02 20:30
Sammaurese
1-3
Prato
18-02 20:30
Sansepolcro ASD
1-0
ASD Seravezza Calcio
18-02 20:30
Virtus Ciserano Bergamo
1-2
Villa dAlme Valbrembana
18-02 20:30
Casarano
2-0
FBC Gravina
18-02 20:30
1AC Palazzolo (ITL)
1-1
ASD Caldiero Terme1
18-02 20:30
ASD Mori S Stefano
0-0
Bassano
18-02 20:30
SCD Progresso Calcio
1-0
Borgo San Donnino
18-02 20:30
ASD Atletico Ascoli
2-1
L'Aquila
18-02 20:30
US Albenga
1-3
ASD Citta Di Varese
18-02 20:30
Desenzano Calvina
0-0
Ponte San Pietro
18-02 20:30
Portogruaro
2-2
Montecchio Maggiore
18-02 20:30
ASD Victor San Marino
1-2
US Corticella
18-02 20:30
Avezzano
2-2
Riccione
18-02 20:30
1US Folgore Caratese
2-0
Varesina Calcio
18-02 20:30
Virtus Bolzano
0-3
APDC Chions
18-02 20:30
Ghivizzano
4-3
Ponsacco
18-02 20:30
FC Fossombrone 1949
1-1
Sambenedettese
18-02 20:30
Tritium
1-1
USD Castellanzese
18-02 20:30
Athletic Carpi
2-1
ACD SantAngelo
18-02 20:30
Grosseto
1-0
Gavorrano
18-02 20:30
1Paganese
1-0
USD Bitonto
18-02 20:30
US Adriese
1-2
Montebelluna
18-02 20:30
Aglianese
1-0
ASD Fanfulla
18-02 20:30
Club Milano
0-0
Legnano
18-02 20:30
ASD Alcione
1-1
Sanremese
18-02 20:30
A.C. Crema 1908
0-1
Clivense
18-02 20:30
Cassino
0-1
USD Latte Dolce
18-02 20:30
Roma City
2-2
FC Matese
18-02 20:30
A.S.D. Bra
4-0
USD Pont Donnaz
18-02 20:30
Cavese
1-0
Gladiator
18-02 20:30
Montevarchi
1-2
Figline
18-02 20:30
Sora
3-0
ASD Termoli Calcio
18-02 20:30
Gozzano
0-2
Chisola
18-02 20:30
San Marzano Calcio
0-2
Ischia Isolaverde
18-02 21:00
Acireale
2-0
ASD Licata
18-02 21:00
Team Altamura
0-0
A.S Andria Bat
18-02 21:00
ASD Canicatti
4-2
Castrovillari
18-02 21:00
AC Dolomiti Bellunesi
2-0
ASD Rigamonti Castegnato
18-02 21:00
Vigor Senigallia
2-5
Nuovo Campobasso
18-02 21:00
1FC Vado
3-1
Ligorna1
18-02 21:00
Barletta
2-0
Matera
18-02 21:00
Real Casalnuovo
2-1
Vibonese
18-02 21:00
ASD Sancataldese
0-0
ASD Ragusa Calcio
18-02 21:00
Gallipoli
2-0
Nardo
18-02 21:00
ASD Martina Franca
0-0
Palmese 1914
18-02 21:00
Igea Virtus
2-0
Citta Di S. Agata
18-02 21:00
Asti
4-0
Fezzanese
18-02 21:30
Citta di Fasano
1-1
Gelbison
Ngày 2024-02-17
17-02 20:30
Tau calcio
1-2
Livorno
17-02 20:30
ASD San Luca
1-0
US Siracusa
Ngày 2024-02-11
11-02 20:30
Vastogirardi
0-0
FC Fossombrone 1949
Ngày 2024-02-04
04-02 17:00
Ischia Isolaverde
2-1
Budoni
04-02 20:00
Atletico Uri
1-3
Cavese
04-02 20:30
Bassano
1-0
AC Dolomiti Bellunesi
04-02 20:30
ASD Rigamonti Castegnato
1-1
Cjarlins Muzane
04-02 20:30
Luparense FC
1-0
ASD Mori S Stefano
04-02 20:30
Imolese
2-0
Certaldo
04-02 20:30
Sangiuliano City Nova
2-0
ASD Victor San Marino
04-02 20:30
Figline
1-1
Orvietana
04-02 20:30
Sangiovannese
0-0
Montevarchi
04-02 20:30
Chieti
1-1
Sora
04-02 20:30
Chieri
1-1
Gozzano
04-02 20:30
APDC Chions
3-0
US Adriese
04-02 20:30
Borgo San Donnino
1-1
Forli
04-02 20:30
FC Matese
0-2
Tivoli Calcio
04-02 20:30
Chisola
2-1
AVC Vogherese
04-02 20:30
USD Castellanzese
1-1
Caravaggio
04-02 20:30
ACD SantAngelo
3-1
Aglianese
04-02 20:30
Real Monterotondo
2-0
ASD Atletico Ascoli
04-02 20:30
Nocerina
1-0
ASD Flaminia Civita Castellana
04-02 20:30
ASD Citta Di Varese
3-1
ASD RG Ticino
04-02 20:30
Clivense
0-2
Virtus Ciserano Bergamo
04-02 20:30
Montecchio Maggiore
3-2
Virtus Bolzano
04-02 20:30
Gavorrano
0-2
Sansepolcro ASD
04-02 20:30
Sambenedettese
3-0
Vastogirardi
04-02 20:30
AS Ostia Mare
2-1
Cynthiabalonga
04-02 20:30
Rotonda
2-0
Citta di Fasano
04-02 20:30
1Derthona
1-4
Lavagnese
04-02 20:30
Legnano
0-2
A.C. Crema 1908
04-02 20:30
Treviso
2-2
Portogruaro
04-02 20:30
Livorno
4-1
Ghivizzano
04-02 20:30
San Nicolo
1-0
Avezzano
04-02 20:30
Romana FC
2-0
San Marzano Calcio
04-02 20:30
Castrovillari
0-2
Real Casalnuovo
04-02 20:30
Fezzanese
0-1
US Albenga
04-02 20:30
Piacenza
0-1
Desenzano Calvina
04-02 20:30
Clodiense
1-0
AC Este
04-02 20:30
Poggibonsi
2-0
US Pianese1
04-02 20:30
ASD Termoli Calcio
1-0
Alma Juventus Fano
04-02 20:30
Trastevere Calcio
2-3
COS Sarrabus Ogliastra
04-02 20:30
Ligorna
2-3
Asti
04-02 20:30
Ponte San Pietro
1-2
AC Palazzolo (ITL)
04-02 20:30
US Corticella
0-2
Ravenna
04-02 20:30
Ponsacco
0-2
Real Forte Querceta1
04-02 20:30
Riccione
3-1
FC Fossombrone 19491
04-02 20:30
USD Pont Donnaz
0-2
ASD Alcione
04-02 20:30
Real Calepina FC
0-1
US Folgore Caratese
04-02 20:30
ASD Fanfulla
1-0
Mezzolara
04-02 20:30
SC Cenaia
2-2
Grosseto
04-02 20:30
Pinerolo FC
1-1
A.S.D. Bra
04-02 20:30
Varesina Calcio
1-0
Tritium
04-02 20:30
Lentigione
0-1
Athletic Carpi
04-02 20:30
Nuovo Campobasso
2-1
Roma City
04-02 20:30
Sanremese
1-0
Borgosesia
04-02 20:30
Villa dAlme Valbrembana
0-1
USD Casatese
04-02 20:30
Gelbison
1-0
Santa Maria
04-02 20:30
Alba(ITA)
1-0
FC Vado
04-02 20:30
ASD Brusaporto
1-2
Arconatese
04-02 20:30
Portici 1906
0-1
Acireale
04-02 20:30
ASD Licata
2-3
Reggina
04-02 20:30
USD Bitonto
2-0
Barletta
04-02 20:30
Vibonese
1-0
USD Akragas
04-02 20:30
ASD Seravezza Calcio
1-1
Tau calcio
04-02 20:30
Cassino
2-1
ASD Anziolavinio
04-02 20:30
Nuova Gioiese
0-1
Igea Virtus
04-02 20:30
Pistoiese
0-2
Sammaurese
04-02 20:30
ASD Sporting Trestina
2-0
San Donato Tavarnelle
04-02 20:30
Gladiator
4-2
Ardea
04-02 20:30
FBC Gravina
0-0
Team Altamura
04-02 20:30
1US Breno
0-1
AC Mestre
04-02 20:30
Prato
1-0
SCD Progresso Calcio
04-02 20:30
L'Aquila
1-1
Vigor Senigallia
04-02 20:30
Manfredonia
2-0
Paganese
04-02 20:30
ASD Ragusa Calcio
1-0
AC Locri
04-02 20:40
ASD Caldiero Terme
0-1
Club Milano
04-02 21:00
Matera
1-2
Gallipoli
04-02 21:00
Nardo
0-1
Casarano
04-02 21:00
Citta Di S. Agata
3-0
ASD Sancataldese
04-02 21:30
Trapani
7-0
ASD Canicatti
04-02 22:00
2A.S Andria Bat
0-1
ASD Martina Franca1
Ngày 2024-02-03
03-02 20:30
USD Latte Dolce
1-1
Boreale
03-02 20:30
Montebelluna
1-0
ACD Campodarsego
03-02 20:30
Palmese 1914
2-0
SS Angri
Ngày 2024-01-31
31-01 20:30
Arconatese
3-0
ASD Caldiero Terme
31-01 20:30
USD Akragas
5-1
Castrovillari
31-01 20:30
Caravaggio
1-0
Ponte San Pietro
31-01 20:30
Acireale
1-2
US Siracusa
31-01 20:30
Virtus Ciserano Bergamo
2-2
Varesina Calcio
31-01 20:30
1Real Casalnuovo
1-2
Trapani
31-01 20:30
Club Milano
0-1
Clivense
31-01 20:30
ASD Canicatti
3-1
ASD Ragusa Calcio
31-01 20:30
Desenzano Calvina
1-0
Legnano
31-01 20:30
US Folgore Caratese
1-1
ASD Brusaporto
31-01 20:30
AC Locri
1-1
Citta Di S. Agata
31-01 20:30
AC Palazzolo (ITL)
1-0
A.C. Crema 1908
31-01 20:30
ASD Sancataldese
1-0
Nuova Gioiese
31-01 20:30
Tritium
3-1
Piacenza
31-01 20:30
USD Casatese
0-0
USD Castellanzese
31-01 20:30
Villa dAlme Valbrembana
2-0
Real Calepina FC
31-01 20:30
US Albenga
0-0
Chieri
31-01 20:30
Borgosesia
0-1
Fezzanese
31-01 20:30
A.S.D. Bra
2-0
Alba(ITA)
31-01 20:30
1Asti
0-2
ASD RG Ticino
31-01 20:30
1Chisola
3-0
Derthona1
31-01 20:30
Reggina
2-2
Portici 1906
31-01 20:30
Gozzano
2-2
Pinerolo FC
31-01 20:30
Lavagnese
2-2
Sanremese
31-01 20:30
FC Vado
1-0
ASD Citta Di Varese
31-01 20:30
AVC Vogherese
1-1
USD Pont Donnaz
31-01 21:00
Igea Virtus
4-0
ASD Licata
31-01 21:00
ASD Alcione
0-1
Ligorna
Kết quả bóng đá Italy Serie D hôm nay, LTĐ BD Italy Serie D mùa bóng 2024 sớm nhất chỉ có tại kqbdhomnay.net. Click xem ngay lịch thi đấu bóng đá Italy Serie D ngay hôm nay.