Ngày 2024-02-18
18-02 00:00
CD Don Benito (nữ)
2-3
CD Castellon (nữ)
18-02 00:00
Mutilvera (nữ)
0-2
Arratia CD (nữ)
18-02 00:00
Union Viera CF B (nữ)
0-0
CD Firgas (nữ)1
18-02 16:00
collerense (nữ)
0-0
AD Son Sardina (nữ)
18-02 18:00
1Granada B (nữ)
4-1
ADFB La Rambla (nữ)
18-02 18:00
Burgos (nữ)
0-0
CD Parquesol CF (nữ)
18-02 18:00
CD Samper (nữ)
1-1
Futbol Ellas CFF (nữ)
18-02 18:15
Osasuna C (nữ)
0-0
Anorga KKE (nữ)
18-02 18:15
UD Mos (nữ)
3-2
Olimpico de Leon (nữ)1
18-02 18:30
Aldaia (nữ)
0-1
Alhama CF B (nữ)
18-02 18:30
Victoria FC Santiago (nữ)
2-1
Victoria CF Coruna (nữ)
Ngày 2024-02-17
17-02 18:30
Lugo (nữ)
1-1
Sardoma CF (nữ)
17-02 19:00
Sant Gabriel (nữ)
1-3
Vic Riuprimer Refo (nữ)
17-02 20:10
La Nucia (nữ)
6-2
Torrelodones (nữ)
17-02 21:00
Cadiz (nữ)
0-2
Ciudad Alcala CF (nữ)
17-02 22:00
Plaza Argel (nữ)
2-4
Almeria (nữ)
17-02 22:00
Real Betis B (nữ)
3-0
Fundacion Albacete B (nữ)
17-02 22:00
Bizkerre B (nữ)
1-1
UD Logrones (nữ)
17-02 22:45
UE Cornella (nữ)
0-2
Villarreal B (nữ)
17-02 23:30
Mislata CF (nữ)
0-2
EMF Fuensalida (nữ)
17-02 23:30
Rayo Vallecano II (nữ)
0-1
Stadium Casablanca (nữ)
Ngày 2024-02-11
11-02 00:00
Villarreal B (nữ)
0-0
Igualada (nữ)
11-02 00:10
Ciudad Alcala CF (nữ)
2-0
CF Extremadura (nữ)
11-02 17:00
Bizkerre B (nữ)
1-2
Osasuna C (nữ)
11-02 17:30
Deportivo La Coruna B (nữ)
2-1
Lostrego (nữ)
11-02 17:30
Mulier FCN (nữ)
1-3
Salamanca (nữ)
11-02 18:00
Zaragoza CFF II (nữ)
4-0
collerense (nữ)
11-02 18:00
Real Oviedo B (nữ)
1-0
Lugo (nữ)
11-02 18:00
CE Seagull (nữ)
2-0
CD Fontsanta Fatjo (nữ)
11-02 18:00
Fundacion Albacete B (nữ)
2-0
Aldaia (nữ)
11-02 22:00
AD Son Sardina (nữ)
0-3
UE Cornella (nữ)
11-02 22:00
1Villaviciosa Odon (nữ)
1-0
Levante C (nữ)
Ngày 2024-02-10
10-02 19:30
CF Extremadura (nữ)
2-0
CD Samper (nữ)1
10-02 21:30
Arratia CD (nữ)
4-0
San Ignacio (nữ)
10-02 21:45
Sporting Gijon II (nữ)
0-1
Victoria FC Santiago (nữ)
10-02 22:00
Vic Riuprimer Refo (nữ)
3-2
CD Riudoms W
10-02 22:00
1CD Parquesol CF (nữ)
1-0
Mutilvera (nữ)
10-02 22:00
Las Rozas CF (nữ)
3-4
CD Castellon (nữ)
10-02 22:00
Victoria CF Coruna (nữ)
2-0
UD Llanera (nữ)
10-02 22:00
SPA Alicante (nữ)
0-4
Mislata CF (nữ)
10-02 22:30
Stadium Casablanca (nữ)
1-2
Sant Gabriel (nữ)
10-02 22:59
UD Geneto Del Teide (nữ)
1-2
CD Tarsa (nữ)
10-02 23:30
Sardoma CF (nữ)
4-0
Umia CF (nữ)
Ngày 2024-02-04
04-02 17:30
1CD Monte (nữ)
0-5
Mulier FCN (nữ)1
04-02 18:00
CD Samper (nữ)
3-1
San Fernando CD (nữ)
04-02 18:00
collerense (nữ)
3-5
Vic Riuprimer Refo (nữ)
04-02 18:00
Granada B (nữ)
0-0
Sport Extremadura (nữ)
04-02 18:00
Osasuna C (nữ)
1-1
UD Logrones (nữ)
04-02 18:00
Victoria FC Santiago (nữ)
0-1
Sardoma CF (nữ)
04-02 18:20
UD Mos (nữ)
0-1
Victoria CF Coruna (nữ)
04-02 18:30
Murcia Feminas (nữ)
5-1
Villaviciosa Odon (nữ)
04-02 20:00
Rayo Vallecano II (nữ)
1-1
CE Seagull (nữ)
04-02 21:30
La Nucia (nữ)
6-0
Fundacion Albacete B (nữ)
04-02 22:00
CD Castellon (nữ)
1-1
Sevilla B (nữ)
04-02 22:30
Aldaia (nữ)
1-1
EMF Fuensalida (nữ)
04-02 22:30
UE Cornella (nữ)
1-2
Zaragoza CFF II (nữ)
04-02 22:59
Umia CF (nữ)
2-0
Real Oviedo B (nữ)
04-02 22:59
CFF Olympia Las Rozas (nữ)
1-1
FC Malaga City (nữ)
Ngày 2024-02-03
03-02 21:30
1CPM Friol (nữ)
0-2
Olimpico de Leon (nữ)
03-02 22:00
CD Riudoms W
1-0
Stadium Casablanca (nữ)
03-02 22:30
Burgos (nữ)
3-3
Bizkerre B (nữ)
03-02 22:59
Pozuelo Alarcon (nữ)
3-2
Madrid CFF III (nữ)
03-02 23:30
Fundacion CD Tenerife B (nữ)
5-4
UD San Antonio Pilar (nữ)
03-02 23:30
Mislata CF (nữ)
0-2
Almeria (nữ)
Ngày 2024-01-28
28-01 00:00
Ciudad Alcala CF (nữ)
2-2
CD Castellon (nữ)
28-01 03:00
UD San Antonio Pilar (nữ)
6-0
CD Alenes (nữ)1
28-01 18:00
Sport Extremadura (nữ)
3-1
Cadiz (nữ)
28-01 18:00
Stadium Casablanca (nữ)
1-1
collerense (nữ)
28-01 18:00
Osasuna C (nữ)
1-1
Burgos (nữ)
28-01 18:00
CE Seagull (nữ)
0-0
Sant Gabriel (nữ)
28-01 18:00
Real Oviedo B (nữ)
2-3
Victoria FC Santiago (nữ)
28-01 18:00
Fundacion Albacete B (nữ)
1-2
Dinamo Guadalajara (nữ)
28-01 18:30
Arratia CD (nữ)
2-2
Salamanca (nữ)
28-01 19:00
CD Parquesol CF (nữ)
3-1
Oiartzun KE (nữ)
28-01 22:00
Futbol Ellas CFF (nữ)
4-0
CF Extremadura (nữ)
28-01 22:00
San Fernando CD (nữ)
0-1
Granada B (nữ)
28-01 22:00
Bizkerre B (nữ)
3-2
Mutilvera (nữ)
28-01 22:00
1Villaviciosa Odon (nữ)
0-3
Pozuelo Alarcon (nữ)
28-01 22:15
Deportivo La Coruna B (nữ)
4-1
Umia CF (nữ)
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha nữ hôm nay, LTĐ BD Hạng 3 Tây Ban Nha nữ mùa bóng 2024 sớm nhất chỉ có tại kqbdhomnay.net. Click xem ngay lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha nữ ngay hôm nay.