Ngày 01/06/2021
01-06 23:15
JaPS
5-1
Kiffen Helsinki
01-06 22:59
Atlantis
1-1
PEPO Lappeenranta
01-06 22:59
PK Keski Uusimaa
0-1
Lahden Reipas
Ngày 04/09/2021
04-09 18:00
JaPS
4-0
SC KuFu-98
04-09 20:00
EPS Espoo
1-2
Jazz Pori
04-09 19:00
Lahden Reipas
0-1
PEPO Lappeenranta
Ngày 27/08/2021
27-08 22:59
Jyvaskyla JK
1-0
FC Vaajakoski
27-08 22:30
JaPS
5-2
KaPa
27-08 22:59
Kiffen Helsinki
1-1
SC KuFu-98
27-08 22:30
Kaarinan Pojat
4-0
PIF Parainen
27-08 22:30
Jazz Pori
0-1
Honka Akatemia
27-08 22:59
TPV Tampere
1-2
HJS Akatemia
Ngày 01/07/2021
01-07 22:30
GBK Kokkola
0-0
Jakobstads Bollklubb
01-07 22:30
SJK Akatemia
5-4
JS Hercules
01-07 22:30
JaPS
2-0
PK Keski Uusimaa
01-07 22:59
Atlantis
4-0
SC KuFu-98
01-07 22:30
VIFK
1-2
FC Vaajakoski
Ngày 04/06/2021
04-06 22:30
Lahden Reipas
3-2
Mypa
04-06 22:30
PEPO Lappeenranta
3-2
SC KuFu-98
04-06 22:30
SalPa
2-1
HJS Akatemia
04-06 22:30
Ilves Tampere II
2-3
Kaarinan Pojat
04-06 22:30
NJS
0-0
KaPa
Ngày 05/09/2021
05-09 21:00
JS Hercules
0-1
SJK Akatemia
05-09 19:00
Narpes Kraft
1-3
VIFK
05-09 20:00
FC Vaajakoski
0-0
Jyvaskyla JK
05-09 19:00
PIF Parainen
1-0
Honka Akatemia
05-09 20:00
Vantaa
2-0
HJS Akatemia
Ngày 18/09/2021
18-09 20:00
VIFK
1-3
OLS Oulu
18-09 20:00
Atlantis
3-0
KaPa
18-09 21:00
MiPK Mikkeli
0-2
Lahden Reipas
18-09 18:00
Jyvaskyla JK
0-0
RoPS 2
18-09 20:00
PS Kemi Kings
1-5
JS Hercules
18-09 19:00
Jazz Pori
3-2
Ilves Tampere II
18-09 19:00
SalPa
1-1
GrIFK Kauniainen
18-09 19:00
Kaarinan Pojat
2-1
Vantaa
18-09 21:00
TPV Tampere
1-4
PIF Parainen
Ngày 11/07/2021
11-07 22:30
Jyvaskyla JK
1-1
GBK Kokkola
Ngày 19/06/2021
19-06 20:00
FC Ilves-Kissat
2-1
Vantaa
19-06 18:00
Kiffen Helsinki
2-4
PK Keski Uusimaa
19-06 18:00
EPS Espoo
0-0
Honka Akatemia
19-06 20:00
Jazz Pori
5-2
HJS Akatemia
19-06 20:00
SalPa
1-1
PIF Parainen
19-06 18:00
PeKa
2-2
SC KuFu-98
Ngày 11/08/2021
11-08 22:59
Kiffen Helsinki
2-0
PeKa
11-08 22:30
Mypa
2-1
KaPa
11-08 22:30
MiPK Mikkeli
0-3
Atlantis
11-08 22:30
Lahden Reipas
2-1
SC KuFu-98
11-08 22:30
PEPO Lappeenranta
2-1
JaPS
11-08 22:30
Kaarinan Pojat
1-2
Jazz Pori
11-08 22:30
PIF Parainen
4-0
Vantaa
11-08 22:30
SalPa
5-0
TPV Tampere
Ngày 25/09/2021
25-09 19:00
PeKa
1-0
Lahden Reipas
25-09 21:00
RoPS 2
0-2
Jyvaskyla JK
25-09 18:00
FC Vaajakoski
2-2
SJK Akatemia
25-09 22:30
SC KuFu-98
5-0
PK Keski Uusimaa
25-09 19:00
Kiffen Helsinki
3-1
MiPK Mikkeli
25-09 19:00
Atlantis
6-0
Mypa
25-09 22:00
JS Hercules
5-0
PS Kemi Kings
25-09 19:00
EPS Espoo
1-1
FC Ilves-Kissat
25-09 19:00
Ilves Tampere II
3-2
Jazz Pori
25-09 19:00
Honka Akatemia
1-1
HJS Akatemia
25-09 19:00
Vantaa
1-1
Kaarinan Pojat
25-09 19:00
GrIFK Kauniainen
3-4
SalPa
Ngày 22/04/2023
22-04 22:00
OLS Oulu
1-1
Narpes Kraft
22-04 22:00
KuPS (Youth)
3-2
TP47 Tornio
22-04 21:00
Kiffen Helsinki
0-2
Atlantis II
22-04 21:00
NJS
0-1
JIPPO
22-04 20:00
Lahden Reipas
3-1
PEPO Lappeenranta
22-04 22:00
FC Ilves-Kissat
4-3
EPS Espoo
22-04 20:00
Poxyt
1-0
P-Iirot
22-04 22:59
VIFK
3-3
RoPS Rovaniemi
22-04 20:00
HJS Akatemia
1-2
PIF Parainen
Ngày 17/07/2021
17-07 22:00
VIFK
0-1
Narpes Kraft
17-07 21:00
PK Keski Uusimaa
1-1
SC KuFu-98
17-07 21:00
MiPK Mikkeli
1-2
Kiffen Helsinki
17-07 21:00
Lahden Reipas
1-1
PeKa
17-07 21:00
PEPO Lappeenranta
2-1
KaPa
17-07 21:00
GBK Kokkola
0-4
FC Vaajakoski
17-07 21:00
NJS
3-4
JaPS
17-07 21:00
PS Kemi Kings
1-4
Jyvaskyla JK
Ngày 04/07/2021
04-07 22:30
GrIFK Kauniainen
2-4
Jazz Pori
04-07 18:00
JS Hercules
2-2
VIFK
04-07 22:30
OLS Oulu
1-1
GBK Kokkola
04-07 22:30
FC Vaajakoski
0-2
OTP
04-07 21:00
PK Keski Uusimaa
0-4
Atlantis
04-07 22:30
PIF Parainen
2-2
HJS Akatemia
04-07 21:00
Vantaa
2-5
TPV Tampere
04-07 22:30
Jakobstads Bollklubb
1-0
Jyvaskyla JK
04-07 22:30
NJS
2-2
PeKa
04-07 22:30
EPS Espoo
2-1
SalPa
04-07 22:30
SC KuFu-98
2-0
KaPa
Ngày 30/04/2022
30-04 18:00
NJS
2-0
Atlantis
30-04 22:00
OTP
0-3
Jyvaskyla JK
30-04 18:30
PK Keski Uusimaa
2-2
Futura Porvoo
30-04 20:00
KaPa
3-1
PeKa
30-04 17:00
Vantaa
4-0
Ilves Tampere II
30-04 18:00
Tampere United
4-1
SalPa
30-04 20:00
HJS Akatemia
0-4
MuSa
30-04 18:00
Narpes Kraft
2-1
FC Vaajakoski
30-04 18:00
GBK Kokkola
0-3
OLS Oulu
30-04 18:00
JS Hercules
3-0
Komeetat
30-04 18:00
VIFK
0-1
KajHa
30-04 18:00
Lahden Reipas
7-3
LaPa
30-04 19:00
RoPS Rovaniemi
1-1
Jakobstads Bollklubb
30-04 19:00
PPJ Akatemia
0-2
JIPPO
Ngày 29/05/2021
29-05 22:00
OTP
0-0
Jyvaskyla JK
29-05 20:00
HJS Akatemia
2-2
Kaarinan Pojat
29-05 23:30
Ilves Tampere II
1-1
FC Ilves-Kissat
29-05 21:30
PeKa
1-0
KaPa
29-05 21:00
Mypa
0-2
NJS
29-05 21:00
Jazz Pori
0-0
SalPa
Ngày 15/10/2021
15-10 22:30
OLS Oulu
2-4
OTP
15-10 22:59
Ilves Tampere II
1-1
HJS Akatemia
Ngày 08/08/2021
08-08 22:30
GBK Kokkola
1-5
JS Hercules
08-08 22:30
OLS Oulu
3-0
Narpes Kraft
08-08 22:30
PeKa
2-1
Kiffen Helsinki
08-08 22:30
FC Vaajakoski
1-1
RoPS 2
Ngày 13/06/2021
13-06 17:00
OLS Oulu
2-0
PS Kemi Kings
13-06 22:30
OTP
3-1
SJK Akatemia
13-06 22:30
GBK Kokkola
0-2
VIFK
13-06 22:30
GrIFK Kauniainen
2-3
FC Ilves-Kissat
13-06 22:30
Ilves Tampere II
0-2
SalPa
13-06 22:30
NJS
2-1
Lahden Reipas
13-06 22:30
Atlantis
2-1
PeKa
13-06 22:30
KaPa
1-2
JaPS
13-06 21:00
PK Keski Uusimaa
0-2
PEPO Lappeenranta
13-06 22:30
Honka Akatemia
1-0
Jazz Pori
Ngày 02/10/2021
02-10 20:00
KaPa
1-2
Atlantis
02-10 18:00
GBK Kokkola
0-3
Jyvaskyla JK
02-10 18:00
PS Kemi Kings
2-5
Jakobstads Bollklubb
02-10 21:00
Vantaa
3-1
Jazz Pori
02-10 17:00
Ilves Tampere II
1-0
PIF Parainen
02-10 19:00
Lahden Reipas
4-2
MiPK Mikkeli
02-10 21:00
Mypa
2-1
Kiffen Helsinki
02-10 22:00
OLS Oulu
0-1
FC Vaajakoski
02-10 19:00
HJS Akatemia
1-3
GrIFK Kauniainen
02-10 19:00
NJS
1-2
PEPO Lappeenranta
02-10 18:00
SJK Akatemia
5-0
Narpes Kraft
Ngày 23/08/2021
23-08 22:30
VIFK
0-1
SJK Akatemia
Ngày 15/09/2021
15-09 20:00
PS Kemi Kings
0-4
VIFK
15-09 22:30
PeKa
0-1
PEPO Lappeenranta
15-09 22:30
KaPa
1-3
Kiffen Helsinki
15-09 22:30
Vantaa
1-2
Honka Akatemia
15-09 22:30
NJS
0-2
SC KuFu-98
Ngày 30/06/2021
30-06 22:30
TPV Tampere
0-5
GrIFK Kauniainen
30-06 22:30
PEPO Lappeenranta
1-1
Lahden Reipas
30-06 22:30
KaPa
5-0
MiPK Mikkeli
30-06 22:30
Honka Akatemia
2-3
FC Ilves-Kissat
30-06 22:30
Kaarinan Pojat
0-2
EPS Espoo
30-06 22:30
Jyvaskyla JK
5-0
Narpes Kraft
30-06 22:30
HJS Akatemia
2-2
Ilves Tampere II
30-06 22:30
OTP
2-0
OLS Oulu
30-06 22:30
SalPa
1-2
Vantaa
30-06 22:30
PS Kemi Kings
3-0
RoPS 2
30-06 22:30
Jazz Pori
1-2
PIF Parainen
Ngày 13/05/2021
13-05 20:00
OTP
4-0
Narpes Kraft
13-05 22:30
VIFK
4-1
Jakobstads Bollklubb
Ngày 28/08/2021
28-08 21:00
EPS Espoo
1-3
Vantaa
28-08 21:00
PS Kemi Kings
1-2
OLS Oulu
28-08 21:00
SalPa
0-1
Ilves Tampere II
28-08 21:00
SJK Akatemia
3-2
OTP
28-08 21:00
Lahden Reipas
2-0
NJS
28-08 17:00
Jakobstads Bollklubb
1-2
JS Hercules
Ngày 15/08/2021
15-08 22:30
Vantaa
0-3
GrIFK Kauniainen
15-08 22:30
SJK Akatemia
1-0
GBK Kokkola
15-08 22:30
RoPS 2
0-2
JS Hercules
15-08 22:30
Narpes Kraft
2-2
FC Vaajakoski
15-08 22:30
PEPO Lappeenranta
4-1
Atlantis
15-08 22:30
Kiffen Helsinki
0-1
JaPS
Ngày 07/05/2021
07-05 22:59
JS Hercules
0-1
OLS Oulu
07-05 22:59
Jakobstads Bollklubb
3-2
SJK Akatemia
07-05 22:59
RoPS 2
2-2
OTP
Ngày 20/08/2021
20-08 22:30
Jazz Pori
2-1
TPV Tampere
20-08 22:30
OTP
1-1
PS Kemi Kings
20-08 22:30
Mypa
2-1
Lahden Reipas
Ngày 23/07/2021
23-07 22:59
TPV Tampere
3-3
FC Ilves-Kissat
Ngày 11/09/2021
11-09 20:00
KaPa
2-0
Lahden Reipas
11-09 21:00
Mypa
3-2
PEPO Lappeenranta
11-09 17:00
RoPS 2
3-1
Jakobstads Bollklubb
11-09 18:00
OTP
0-2
VIFK
11-09 20:00
FC Vaajakoski
5-0
PS Kemi Kings
11-09 22:00
JS Hercules
1-1
Jyvaskyla JK
11-09 17:00
Vantaa
3-1
FC Ilves-Kissat
11-09 19:00
HJS Akatemia
2-1
Jazz Pori
11-09 19:00
PIF Parainen
3-1
SalPa
11-09 20:00
PK Keski Uusimaa
2-1
Kiffen Helsinki
11-09 20:00
Atlantis
1-3
JaPS
11-09 18:00
NJS
2-1
MiPK Mikkeli
Ngày 07/08/2021
07-08 19:00
Ilves Tampere II
2-1
EPS Espoo
07-08 21:00
PK Keski Uusimaa
3-1
NJS
07-08 21:00
KaPa
2-3
Mypa
07-08 21:00
Atlantis
0-1
MiPK Mikkeli
07-08 21:00
Jazz Pori
1-0
Kaarinan Pojat
07-08 21:00
Honka Akatemia
3-0
GrIFK Kauniainen
07-08 21:00
OTP
3-2
Jakobstads Bollklubb
07-08 22:00
VIFK
0-3
Jyvaskyla JK
07-08 21:00
Vantaa
2-0
PIF Parainen
07-08 22:30
TPV Tampere
0-2
SalPa
Ngày 14/08/2021
14-08 21:00
SalPa
1-1
Jazz Pori
14-08 21:00
Jakobstads Bollklubb
3-1
OLS Oulu
14-08 22:30
TPV Tampere
0-0
Honka Akatemia
14-08 19:00
Lahden Reipas
1-0
PK Keski Uusimaa
14-08 21:00
NJS
6-0
Mypa
14-08 19:00
Kaarinan Pojat
0-1
HJS Akatemia
Ngày 23/10/2021
23-10 18:00
KaPa
3-0
SC KuFu-98
23-10 18:00
PeKa
3-0
NJS
23-10 18:20
Kiffen Helsinki
2-1
Lahden Reipas
23-10 18:00
PEPO Lappeenranta
5-2
MiPK Mikkeli
23-10 18:00
Atlantis
2-2
PK Keski Uusimaa
23-10 18:00
JaPS
3-1
Mypa
Ngày 07/07/2022
07-07 22:59
Jazz Pori
3-1
GrIFK Kauniainen
07-07 22:59
PPJ Akatemia
2-2
Futura Porvoo
Ngày 30/05/2022
30-05 22:59
MuSa
4-1
Kaarinan Pojat
30-05 22:59
Klubi 04 Helsinki
3-1
GrIFK Kauniainen
30-05 22:59
Komeetat
1-1
FC Vaajakoski
30-05 22:30
KaPa
3-1
Kiffen Helsinki
30-05 22:59
PPJ Akatemia
3-4
PK Keski Uusimaa
Ngày 25/08/2021
25-08 22:30
NJS
1-1
PK Keski Uusimaa
25-08 23:15
FC Ilves-Kissat
3-0
SalPa
25-08 22:30
GrIFK Kauniainen
1-0
Ilves Tampere II
Ngày 23/06/2021
23-06 22:30
JaPS
2-2
MiPK Mikkeli
23-06 22:59
NJS
0-3
Atlantis
23-06 22:59
PEPO Lappeenranta
0-1
Kiffen Helsinki
23-06 22:30
PIF Parainen
2-1
EPS Espoo
23-06 22:59
Kaarinan Pojat
1-1
GrIFK Kauniainen
23-06 22:00
HJS Akatemia
3-1
Honka Akatemia
Ngày 10/07/2021
10-07 21:00
GrIFK Kauniainen
1-2
HJS Akatemia
10-07 21:30
PIF Parainen
6-0
Ilves Tampere II
10-07 21:00
Jakobstads Bollklubb
2-1
PS Kemi Kings
10-07 21:00
Jazz Pori
3-1
Vantaa
10-07 21:00
Narpes Kraft
1-2
SJK Akatemia
10-07 21:00
FC Vaajakoski
0-0
OLS Oulu
10-07 21:00
EPS Espoo
5-0
TPV Tampere
10-07 22:00
RoPS 2
0-3
VIFK
Ngày 18/06/2021
18-06 22:59
JaPS
4-5
Atlantis
18-06 22:59
MiPK Mikkeli
0-2
NJS
Ngày 01/10/2022
01-10 18:00
KuPS (Youth)
0-3
Lahden Reipas
01-10 18:00
OLS Oulu
1-2
OTP
01-10 18:00
LaPa
0-2
NJS
01-10 18:00
FC Vaajakoski
1-2
Jakobstads Bollklubb
01-10 18:00
Kiffen Helsinki
0-2
PK Keski Uusimaa
01-10 18:00
GBK Kokkola
2-4
JS Hercules
01-10 18:00
Komeetat
0-4
VIFK
01-10 18:00
KajHa
2-2
RoPS Rovaniemi
01-10 18:00
JIPPO
1-1
KaPa
01-10 18:00
Tampere United
0-1
EPS Espoo
01-10 18:00
MuSa
2-1
SalPa
01-10 18:00
Futura Porvoo
0-1
PPJ Akatemia
01-10 18:00
Kaarinan Pojat
0-6
Klubi 04 Helsinki
01-10 18:00
FC Ilves-Kissat
1-0
Vantaa
01-10 18:00
HJS Akatemia
1-4
Ilves Tampere II
01-10 18:00
Atlantis
4-1
PeKa
01-10 18:00
Jyvaskyla JK
0-0
Narpes Kraft
01-10 18:00
GrIFK Kauniainen
2-0
Jazz Pori
Ngày 06/06/2021
06-06 19:00
Jakobstads Bollklubb
1-1
FC Vaajakoski
06-06 22:30
PS Kemi Kings
1-2
OTP
06-06 22:30
SJK Akatemia
9-1
VIFK
06-06 22:30
Jyvaskyla JK
2-0
OLS Oulu
06-06 22:30
Narpes Kraft
0-1
JS Hercules
06-06 22:30
MiPK Mikkeli
2-0
PK Keski Uusimaa
06-06 22:30
PeKa
1-2
JaPS
06-06 22:30
FC Ilves-Kissat
2-3
PIF Parainen
06-06 22:30
EPS Espoo
1-3
GrIFK Kauniainen
Ngày 16/10/2021
16-10 19:00
NJS
1-0
Kiffen Helsinki
16-10 20:00
PK Keski Uusimaa
0-4
JaPS
16-10 19:00
Mypa
2-3
PeKa
16-10 19:00
MiPK Mikkeli
3-2
KaPa
16-10 18:00
FC Vaajakoski
1-0
VIFK
16-10 18:00
Narpes Kraft
1-2
Jyvaskyla JK
16-10 19:00
PIF Parainen
0-3
Jazz Pori
16-10 21:00
GrIFK Kauniainen
3-2
TPV Tampere
16-10 19:00
Vantaa
0-1
SalPa
16-10 19:00
EPS Espoo
0-3
Kaarinan Pojat
Ngày 25/07/2021
25-07 22:30
SJK Akatemia
1-0
PS Kemi Kings
25-07 22:30
Kiffen Helsinki
2-2
PEPO Lappeenranta
Ngày 11/06/2021
11-06 23:15
Vantaa
0-0
EPS Espoo
11-06 22:30
PIF Parainen
0-3
Kaarinan Pojat
11-06 22:00
HJS Akatemia
4-2
TPV Tampere
Ngày 22/08/2021
22-08 21:00
GBK Kokkola
0-4
RoPS 2
22-08 22:30
Kaarinan Pojat
3-1
Ilves Tampere II
22-08 22:30
GrIFK Kauniainen
1-1
EPS Espoo
22-08 22:30
OLS Oulu
1-1
Jyvaskyla JK
Ngày 31/07/2021
31-07 21:00
EPS Espoo
1-2
HJS Akatemia
31-07 21:00
RoPS 2
1-3
OLS Oulu
31-07 21:00
Vantaa
0-3
Ilves Tampere II
31-07 21:00
PS Kemi Kings
0-2
GBK Kokkola
31-07 22:00
JS Hercules
0-1
FC Vaajakoski
31-07 22:30
MiPK Mikkeli
0-5
JaPS
31-07 21:00
Mypa
5-2
PK Keski Uusimaa
31-07 22:30
FC Ilves-Kissat
2-2
Jazz Pori
31-07 21:00
Lahden Reipas
1-1
Atlantis
Ngày 12/06/2021
12-06 18:00
JS Hercules
3-0
Jakobstads Bollklubb
12-06 19:30
RoPS 2
3-0
Narpes Kraft
12-06 20:00
SC KuFu-98
7-0
Kiffen Helsinki
12-06 18:00
MiPK Mikkeli
5-1
Mypa
Ngày 04/08/2021
04-08 22:30
MiPK Mikkeli
0-2
PeKa
04-08 22:30
Jazz Pori
4-0
EPS Espoo
Ngày 03/10/2021
03-10 18:00
SalPa
1-1
FC Ilves-Kissat
03-10 21:30
PK Keski Uusimaa
3-3
PeKa
03-10 00:00
VIFK
3-5
RoPS 2
03-10 22:00
Honka Akatemia
0-0
Kaarinan Pojat
03-10 22:59
SC KuFu-98
1-3
JaPS
Ngày 21/05/2022
21-05 21:00
LaPa
0-1
KaPa
21-05 22:00
Kiffen Helsinki
1-1
PeKa
21-05 21:00
Futura Porvoo
1-3
JIPPO
21-05 19:00
Vantaa
1-0
Klubi 04 Helsinki
21-05 20:00
Tampere United
3-2
Ilves Tampere II
21-05 21:00
Jazz Pori
1-1
EPS Espoo
21-05 22:30
FC Ilves-Kissat
3-2
MuSa
21-05 22:00
JS Hercules
2-2
Narpes Kraft
21-05 20:00
PK Keski Uusimaa
2-3
NJS
21-05 18:30
Lahden Reipas
1-0
PPJ Akatemia
Ngày 22/09/2021
22-09 22:30
TPV Tampere
2-1
Kaarinan Pojat
22-09 22:45
EPS Espoo
2-1
Ilves Tampere II
Ngày 02/08/2021
02-08 22:30
Jyvaskyla JK
1-1
SJK Akatemia
02-08 22:30
Jakobstads Bollklubb
0-1
VIFK
Ngày 20/07/2021
20-07 22:30
Mypa
2-4
JaPS
Ngày 24/07/2021
24-07 22:00
Ilves Tampere II
2-4
GrIFK Kauniainen
24-07 21:00
KaPa
2-1
PK Keski Uusimaa
24-07 21:00
SC KuFu-98
1-0
Mypa
24-07 21:00
Atlantis
2-0
NJS
24-07 21:00
JaPS
3-1
Lahden Reipas
24-07 21:00
PeKa
2-0
MiPK Mikkeli
Ngày 30/07/2021
30-07 22:30
PEPO Lappeenranta
5-0
PeKa
Ngày 29/08/2021
29-08 22:30
FC Ilves-Kissat
1-2
GrIFK Kauniainen
29-08 21:00
Narpes Kraft
3-3
RoPS 2
29-08 22:30
Mypa
2-2
MiPK Mikkeli
29-08 19:00
PeKa
1-1
Atlantis
29-08 21:00
PEPO Lappeenranta
2-0
PK Keski Uusimaa
Ngày 08/09/2021
08-09 22:30
EPS Espoo
0-4
PIF Parainen
08-09 22:00
SalPa
2-0
Honka Akatemia
08-09 22:30
MiPK Mikkeli
0-11
PEPO Lappeenranta
08-09 22:30
HJS Akatemia
2-2
Vantaa
Ngày 16/08/2021
16-08 22:30
MiPK Mikkeli
0-0
SC KuFu-98
16-08 22:59
KaPa
4-2
PeKa
Ngày 12/09/2021
12-09 18:00
SC KuFu-98
2-0
PeKa
12-09 20:00
GBK Kokkola
2-4
Narpes Kraft
12-09 22:00
OLS Oulu
0-2
SJK Akatemia
12-09 20:00
Honka Akatemia
1-1
EPS Espoo
12-09 21:00
GrIFK Kauniainen
4-4
Kaarinan Pojat
Ngày 28/07/2021
28-07 22:30
Lahden Reipas
3-2
JaPS
28-07 23:30
PK Keski Uusimaa
0-2
KaPa
28-07 22:30
Jazz Pori
1-1
FC Ilves-Kissat
28-07 22:59
Ilves Tampere II
3-2
Vantaa
Ngày 03/09/2021
03-09 22:30
PK Keski Uusimaa
4-0
Mypa
03-09 22:30
Kaarinan Pojat
0-2
SalPa
03-09 22:30
FC Ilves-Kissat
2-2
TPV Tampere
03-09 22:59
Kiffen Helsinki
2-0
NJS
Ngày 10/08/2021
10-08 22:30
FC Ilves-Kissat
0-0
HJS Akatemia
Ngày 16/05/2022
16-05 22:59
PPJ Akatemia
2-2
Kiffen Helsinki
Ngày 24/10/2021
24-10 18:00
VIFK
1-4
JS Hercules
24-10 18:00
SJK Akatemia
2-1
RoPS 2
24-10 18:00
OTP
0-1
FC Vaajakoski
24-10 18:00
PS Kemi Kings
2-4
Narpes Kraft
24-10 18:00
Jyvaskyla JK
4-0
Jakobstads Bollklubb
24-10 18:00
GBK Kokkola
3-3
OLS Oulu
24-10 18:00
Kaarinan Pojat
1-0
FC Ilves-Kissat
24-10 18:00
SalPa
0-2
EPS Espoo
24-10 18:00
Honka Akatemia
4-2
Ilves Tampere II
24-10 18:00
TPV Tampere
0-3
Vantaa
24-10 18:00
HJS Akatemia
4-3
PIF Parainen
24-10 18:00
Jazz Pori
3-3
GrIFK Kauniainen
Ngày 24/06/2021
24-06 22:30
Jakobstads Bollklubb
4-1
RoPS 2
24-06 22:30
VIFK
3-2
OTP
24-06 22:59
TPV Tampere
1-0
Ilves Tampere II
Ngày 09/08/2021
09-08 22:30
SC KuFu-98
2-4
Lahden Reipas
Ngày 31/08/2021
31-08 22:30
Lahden Reipas
1-1
Kiffen Helsinki
31-08 22:59
Kaarinan Pojat
0-1
Honka Akatemia
Ngày 01/08/2021
01-08 22:30
Narpes Kraft
0-2
OTP
01-08 22:00
SC KuFu-98
0-1
NJS
01-08 22:30
Kiffen Helsinki
1-4
KaPa
01-08 21:00
Kaarinan Pojat
4-0
TPV Tampere
01-08 22:30
GrIFK Kauniainen
0-2
PIF Parainen
Ngày 19/09/2021
19-09 22:30
SJK Akatemia
2-0
FC Vaajakoski
19-09 19:00
PeKa
1-2
PK Keski Uusimaa
19-09 22:30
PEPO Lappeenranta
2-0
NJS
19-09 22:30
Kiffen Helsinki
2-0
Mypa
Ngày 21/08/2021
21-08 21:00
KaPa
0-0
NJS
21-08 21:00
HJS Akatemia
1-2
SalPa
21-08 21:00
Honka Akatemia
0-1
Vantaa
21-08 21:00
FC Vaajakoski
3-2
Jakobstads Bollklubb
21-08 22:00
JS Hercules
2-1
Narpes Kraft
21-08 21:00
PK Keski Uusimaa
5-1
MiPK Mikkeli
21-08 21:00
Atlantis
1-1
Kiffen Helsinki
21-08 21:30
SC KuFu-98
1-2
PEPO Lappeenranta
21-08 21:00
PIF Parainen
4-3
FC Ilves-Kissat
Ngày 05/08/2022
05-08 22:59
Kaarinan Pojat
2-3
SalPa
05-08 22:59
PPJ Akatemia
0-3
Lahden Reipas
Ngày 05/07/2021
05-07 22:30
RoPS 2
3-4
SJK Akatemia
Ngày 06/08/2021
06-08 22:30
JaPS
1-0
PEPO Lappeenranta
06-08 22:30
HJS Akatemia
2-1
FC Ilves-Kissat
Ngày 07/09/2021
07-09 22:30
FC Ilves-Kissat
1-2
Kaarinan Pojat
07-09 22:30
PeKa
3-1
Mypa
07-09 22:59
Kiffen Helsinki
0-0
Atlantis
Ngày 01/09/2021
01-09 22:00
JaPS
6-2
PeKa
01-09 22:30
PIF Parainen
3-0
GrIFK Kauniainen
Ngày 10/10/2021
10-10 22:30
GrIFK Kauniainen
1-2
Honka Akatemia
10-10 18:00
PIF Parainen
5-1
TPV Tampere
Ngày 07/06/2021
07-06 22:30
Honka Akatemia
4-0
TPV Tampere
Ngày 05/10/2021
05-10 22:30
Jyvaskyla JK
3-1
OTP
05-10 23:15
TPV Tampere
1-2
EPS Espoo
Ngày 03/08/2021
03-08 22:30
Mypa
1-3
Atlantis
Ngày 03/06/2021
03-06 22:30
TPV Tampere
0-0
Jazz Pori
Ngày 06/07/2021
06-07 22:30
Ilves Tampere II
2-4
Honka Akatemia
Ngày 29/09/2021
29-09 22:30
Honka Akatemia
1-0
SalPa
Ngày 02/06/2021
02-06 22:30
GrIFK Kauniainen
1-0
Vantaa
Ngày 20/06/2021
20-06 20:00
Narpes Kraft
3-0
GBK Kokkola
20-06 20:00
SJK Akatemia
3-3
OLS Oulu
20-06 20:00
Jyvaskyla JK
2-0
JS Hercules
20-06 20:00
PS Kemi Kings
0-1
FC Vaajakoski
20-06 20:00
Lahden Reipas
0-1
KaPa
20-06 20:00
PEPO Lappeenranta
2-0
Mypa
Ngày 27/07/2021
27-07 22:30
HJS Akatemia
1-1
EPS Espoo
Ngày 01/10/2021
01-10 22:30
OTP
2-4
JS Hercules
Ngày 10/09/2021
10-09 22:59
Ilves Tampere II
3-0
TPV Tampere
Ngày 17/10/2021
17-10 22:59
SC KuFu-98
1-1
Atlantis
17-10 18:00
Jakobstads Bollklubb
3-2
GBK Kokkola
17-10 17:00
RoPS 2
1-0
PS Kemi Kings
17-10 19:00
FC Ilves-Kissat
0-5
Honka Akatemia
Ngày 17/09/2021
17-09 22:30
FC Ilves-Kissat
3-0
EPS Espoo
Ngày 24/10/2020
24-10 18:00
NJS
2-2
JaPS
24-10 18:00
PEPO Lappeenranta
1-1
PK-35 Vantaa
24-10 20:00
Klubi 04 Helsinki
2-1
P-Iirot
24-10 18:00
RoPS 2
4-1
Jyvaskyla JK
24-10 18:00
Ilves Tampere II
2-0
PIF Parainen
24-10 18:00
TPV Tampere
3-3
Atlantis
24-10 18:00
JIPPO
2-0
PS Kemi Kings
24-10 18:00
Kaarinan Pojat
0-3
HJS Akatemia
24-10 18:00
FC Espoo
0-2
Jazz Pori
24-10 18:00
Lahden Reipas
1-2
Kiffen Helsinki
Ngày 03/08/2022
03-08 22:00
Ilves Tampere II
2-1
EPS Espoo
Ngày 14/05/2023
14-05 21:00
Klubi 04 Helsinki
3-0
PPJ Akatemia
14-05 22:00
Tampere United
2-1
P-Iirot
14-05 22:00
OLS Oulu
4-0
GBK Kokkola
14-05 22:00
KuPS (Youth)
1-0
JS Hercules
14-05 18:00
FC Vaajakoski
1-2
RoPS Rovaniemi
Ngày 01/11/2020
01-11 21:00
Kiisto Vaasa
0-3
JIPPO
01-11 19:00
Jakobstads Bollklubb
0-0
VIFK
Ngày 18/08/2022
18-08 22:30
Honka Akatemia
1-2
EPS Espoo
Ngày 06/08/2022
06-08 22:59
VIFK
3-0
OTP
06-08 21:00
HJS Akatemia
2-1
EPS Espoo
06-08 17:00
NJS
3-3
PK Keski Uusimaa
06-08 21:00
PeKa
0-4
Kiffen Helsinki
06-08 21:00
JIPPO
3-1
Futura Porvoo
06-08 22:00
KaPa
8-0
LaPa
06-08 21:00
Jakobstads Bollklubb
1-2
Komeetat
06-08 22:00
RoPS Rovaniemi
0-1
OLS Oulu
Ngày 05/06/2022
05-06 22:30
JS Hercules
5-0
Jakobstads Bollklubb
05-06 22:30
KuPS (Youth)
2-0
Futura Porvoo
05-06 20:00
Tampere United
4-2
Vantaa
05-06 22:30
NJS
1-2
PPJ Akatemia
05-06 22:30
LaPa
3-2
Atlantis
05-06 22:30
Ilves Tampere II
1-1
MuSa
05-06 22:30
Jazz Pori
2-2
HJS Akatemia
05-06 22:30
EPS Espoo
1-3
GrIFK Kauniainen
05-06 18:00
OLS Oulu
1-3
FC Vaajakoski
05-06 20:00
Jyvaskyla JK
1-1
GBK Kokkola
05-06 21:00
Kiffen Helsinki
2-0
JIPPO
Ngày 14/05/2022
14-05 20:00
SalPa
3-0
Kaarinan Pojat
14-05 22:59
FC Ilves-Kissat
3-1
Ilves Tampere II
14-05 16:30
NJS
0-2
Lahden Reipas
14-05 18:00
OTP
3-2
GBK Kokkola
14-05 19:30
PK Keski Uusimaa
2-0
KuPS (Youth)
14-05 21:00
VIFK
1-0
JS Hercules
14-05 22:30
PeKa
3-0
LaPa
14-05 21:00
FC Vaajakoski
0-0
KajHa
14-05 22:00
KaPa
2-3
Futura Porvoo
14-05 21:00
Jakobstads Bollklubb
1-2
Jyvaskyla JK
14-05 22:00
RoPS Rovaniemi
3-0
Komeetat
14-05 19:00
EPS Espoo
1-0
HJS Akatemia
Ngày 26/05/2023
26-05 22:59
OTP
0-1
OLS Oulu
26-05 22:59
FC Ilves-Kissat
2-3
HJS Akatemia
26-05 22:59
Atlantis
2-2
Honka Akatemia
26-05 22:59
FC Vaajakoski
0-0
JS Hercules
Ngày 07/11/2020
07-11 19:00
GBK Kokkola
3-1
Jyvaskyla JK
07-11 19:00
VIFK
4-1
FC Vaajakoski
07-11 19:00
JIPPO
2-0
OLS Oulu
07-11 19:00
SC KuFu-98
3-2
Jakobstads Bollklubb
07-11 19:00
JS Hercules
2-1
Kiisto Vaasa
07-11 19:00
PS Kemi Kings
2-1
RoPS 2
Ngày 09/09/2022
09-09 22:59
PPJ Akatemia
2-5
KaPa
Ngày 28/08/2022
28-08 20:00
Tampere United
3-4
GrIFK Kauniainen
28-08 20:00
Kaarinan Pojat
0-3
Vantaa
28-08 22:30
Ilves Tampere II
0-1
SalPa
28-08 18:00
OTP
4-0
Jakobstads Bollklubb
28-08 22:00
OLS Oulu
1-1
KajHa
28-08 19:00
Honka Akatemia
3-0
HJS Akatemia
28-08 19:00
EPS Espoo
4-1
MuSa
28-08 19:00
KuPS (Youth)
1-0
PPJ Akatemia
28-08 20:00
Jazz Pori
2-4
FC Ilves-Kissat
Ngày 21/08/2022
21-08 22:30
GBK Kokkola
1-3
Jyvaskyla JK
21-08 22:30
Futura Porvoo
4-4
KuPS (Youth)
21-08 22:30
Jakobstads Bollklubb
1-1
JS Hercules
Ngày 17/06/2022
17-06 22:59
Tampere United
3-1
FC Ilves-Kissat
17-06 22:59
PPJ Akatemia
8-2
PeKa
17-06 22:59
Kiffen Helsinki
1-2
Futura Porvoo
Ngày 29/05/2022
29-05 22:30
EPS Espoo
0-0
Honka Akatemia
29-05 18:00
Jakobstads Bollklubb
1-2
OLS Oulu
29-05 22:30
Narpes Kraft
0-0
OTP
29-05 22:30
RoPS Rovaniemi
2-2
JS Hercules
29-05 21:30
KajHa
2-3
Jyvaskyla JK
29-05 21:00
JIPPO
4-0
LaPa
29-05 20:00
Atlantis
1-0
Futura Porvoo
29-05 22:30
PeKa
1-0
Lahden Reipas
29-05 22:30
NJS
2-1
KuPS (Youth)
29-05 22:30
Ilves Tampere II
1-2
Jazz Pori
29-05 22:30
SalPa
2-1
Vantaa
29-05 22:30
HJS Akatemia
0-4
FC Ilves-Kissat
Ngày 26/08/2022
26-08 22:59
Komeetat
1-3
Jyvaskyla JK
26-08 23:00
Kiffen Helsinki
2-0
Atlantis
26-08 22:30
GBK Kokkola
4-0
Narpes Kraft
Ngày 15/10/2022
15-10 22:00
Klubi 04 Helsinki
0-1
SalPa
15-10 20:00
Honka Akatemia
6-0
FC Ilves-Kissat
15-10 19:00
KaPa
7-0
Lahden Reipas
15-10 19:00
Kiffen Helsinki
1-1
JIPPO
15-10 19:00
OLS Oulu
0-1
Jyvaskyla JK
Ngày 11/05/2023
11-05 22:59
Atlantis
4-1
PIF Parainen
Ngày 01/07/2022
01-07 22:59
Kiffen Helsinki
1-0
Lahden Reipas
Ngày 11/06/2022
11-06 22:59
Vantaa
1-1
Kaarinan Pojat
11-06 21:00
KajHa
0-4
OLS Oulu
11-06 21:00
FC Vaajakoski
0-1
JS Hercules
11-06 21:00
Jakobstads Bollklubb
2-2
OTP
11-06 22:00
RoPS Rovaniemi
2-2
VIFK
11-06 19:00
JIPPO
2-1
Lahden Reipas
11-06 21:00
Atlantis
0-3
Kiffen Helsinki
11-06 21:00
HJS Akatemia
5-2
Honka Akatemia
11-06 21:00
SalPa
1-2
Ilves Tampere II
11-06 22:30
FC Ilves-Kissat
4-3
Jazz Pori
Ngày 07/05/2022
07-05 21:00
KajHa
2-2
Jakobstads Bollklubb
07-05 22:00
Kaarinan Pojat
0-4
GrIFK Kauniainen
07-05 19:00
LaPa
0-5
PPJ Akatemia
07-05 23:00
Jyvaskyla JK
2-2
RoPS Rovaniemi
Ngày 10/09/2022
10-09 20:30
Vantaa
0-4
Honka Akatemia
10-09 20:00
Lahden Reipas
1-0
Futura Porvoo
10-09 20:00
Jazz Pori
0-1
SalPa
10-09 20:00
Kaarinan Pojat
0-2
Ilves Tampere II
10-09 18:00
VIFK
0-1
FC Vaajakoski
10-09 19:00
EPS Espoo
1-1
Klubi 04 Helsinki
10-09 20:00
NJS
0-2
JIPPO
10-09 18:00
OLS Oulu
4-0
Komeetat
10-09 19:00
PK Keski Uusimaa
1-1
Atlantis
10-09 21:00
GBK Kokkola
1-1
RoPS Rovaniemi
10-09 21:00
Tampere United
4-2
HJS Akatemia
10-09 22:00
JS Hercules
0-1
Jyvaskyla JK
Ngày 18/09/2022
18-09 22:30
GrIFK Kauniainen
6-3
FC Ilves-Kissat
18-09 17:00
Komeetat
1-0
JS Hercules
18-09 20:00
Tampere United
1-1
Kaarinan Pojat
18-09 18:00
KajHa
2-3
VIFK
18-09 20:00
SalPa
2-1
EPS Espoo
18-09 19:00
PeKa
3-2
KaPa
18-09 17:00
Jakobstads Bollklubb
2-1
RoPS Rovaniemi
18-09 20:00
MuSa
0-4
Honka Akatemia
18-09 22:30
LaPa
0-6
Lahden Reipas
18-09 18:00
OLS Oulu
2-3
GBK Kokkola
18-09 21:00
Kiffen Helsinki
0-0
KuPS (Youth)
18-09 19:30
FC Vaajakoski
2-4
Narpes Kraft
18-09 19:00
Futura Porvoo
5-1
PK Keski Uusimaa
18-09 22:59
Jyvaskyla JK
3-0
OTP
18-09 19:00
Atlantis
2-0
NJS
18-09 19:00
JIPPO
1-0
PPJ Akatemia
18-09 22:30
Ilves Tampere II
3-2
Klubi 04 Helsinki
Ngày 08/10/2022
08-10 19:00
SalPa
3-0
FC Ilves-Kissat
08-10 20:00
Honka Akatemia
3-1
Klubi 04 Helsinki
08-10 19:00
KaPa
1-1
Kiffen Helsinki
08-10 18:00
JIPPO
2-1
Lahden Reipas
08-10 20:30
Jyvaskyla JK
1-0
JS Hercules
Ngày 22/05/2023
22-05 22:59
P-Iirot
1-2
GrIFK Kauniainen
22-05 22:59
Ilves Tampere II
0-6
Jazz Pori
Ngày 30/07/2022
30-07 21:00
EPS Espoo
4-1
Ilves Tampere II
30-07 21:00
LaPa
2-4
PeKa
30-07 21:00
SalPa
6-3
Klubi 04 Helsinki
30-07 21:00
Atlantis
2-2
JIPPO
30-07 21:00
GrIFK Kauniainen
2-1
Kaarinan Pojat
30-07 21:00
Futura Porvoo
0-2
KaPa
30-07 22:30
Jyvaskyla JK
2-0
Jakobstads Bollklubb
30-07 22:00
OLS Oulu
3-0
Narpes Kraft
30-07 21:00
KuPS (Youth)
4-0
PK Keski Uusimaa
30-07 21:00
Lahden Reipas
3-2
NJS
Ngày 23/06/2022
23-06 22:30
Jyvaskyla JK
4-0
JS Hercules
23-06 22:30
Jakobstads Bollklubb
1-2
Narpes Kraft
23-06 22:00
JIPPO
4-0
NJS
23-06 22:30
Futura Porvoo
0-4
Lahden Reipas
23-06 22:30
Honka Akatemia
4-2
Vantaa
23-06 22:30
PeKa
0-0
KuPS (Youth)
23-06 22:30
Klubi 04 Helsinki
2-0
EPS Espoo
23-06 22:30
Ilves Tampere II
6-1
Kaarinan Pojat
Ngày 22/05/2022
22-05 21:00
GBK Kokkola
2-2
KajHa
22-05 22:00
Komeetat
1-2
Jakobstads Bollklubb
22-05 22:00
OLS Oulu
3-2
RoPS Rovaniemi
22-05 22:30
Honka Akatemia
2-0
SalPa
22-05 22:30
GrIFK Kauniainen
2-4
HJS Akatemia
22-05 18:00
OTP
0-2
VIFK
Ngày 25/09/2022
25-09 18:00
Narpes Kraft
0-0
KajHa
25-09 22:00
JS Hercules
1-1
OLS Oulu
25-09 18:00
OTP
4-1
Komeetat
Ngày 31/10/2020
31-10 19:00
Kaarinan Pojat
7-0
P-Iirot
31-10 19:00
Lahden Reipas
1-2
Viikingit
31-10 19:00
HJS Akatemia
2-1
SalPa
31-10 19:00
GrIFK Kauniainen
3-4
Atlantis
31-10 19:00
Jazz Pori
6-0
TPV Tampere
31-10 19:00
PK Keski Uusimaa
2-5
PEPO Lappeenranta
31-10 19:00
JaPS
3-0
MiPK Mikkeli
31-10 19:00
Kultsu Lappeenranta
1-2
Honka Akatemia
31-10 19:00
EPS Espoo
1-2
PK-35 Vantaa
31-10 19:00
PIF Parainen
2-0
FC Espoo
Ngày 09/08/2022
09-08 22:59
Atlantis
1-0
KuPS (Youth)
Ngày 28/06/2022
28-06 22:30
Honka Akatemia
2-1
MuSa
28-06 22:59
Kaarinan Pojat
0-2
Tampere United
Ngày 06/05/2023
06-05 22:00
Kuopion Elo
2-1
VIFK
06-05 22:00
JS Hercules
2-1
OTP
06-05 20:00
RoPS Rovaniemi
3-0
TP47 Tornio
06-05 20:00
Jakobstads Bollklubb
3-3
OLS Oulu
06-05 22:00
Ilves Tampere II
3-1
Tampere United
06-05 20:00
Poxyt
1-3
Honka Akatemia
06-05 20:00
PIF Parainen
1-3
FC Ilves-Kissat
06-05 20:00
HJS Akatemia
2-2
Jazz Pori
06-05 20:00
EPS Espoo
1-0
GrIFK Kauniainen
06-05 18:00
P-Iirot
4-0
Atlantis
06-05 21:00
Kiffen Helsinki
1-1
TiPS
06-05 20:30
PK Keski Uusimaa
4-2
Futura Porvoo
06-05 20:00
GBK Kokkola
1-0
FC Vaajakoski
06-05 20:00
PK-35 Vantaa
2-2
Lahden Reipas
06-05 20:00
JIPPO
2-1
PEPO Lappeenranta
Ngày 09/07/2022
09-07 22:30
Vantaa
1-2
FC Ilves-Kissat
09-07 20:00
Komeetat
0-3
OTP
09-07 21:00
KajHa
2-3
Narpes Kraft
09-07 22:00
OLS Oulu
1-0
JS Hercules
09-07 22:59
FC Vaajakoski
1-1
RoPS Rovaniemi
09-07 21:00
Lahden Reipas
3-1
KuPS (Youth)
09-07 22:30
PeKa
0-0
Atlantis
09-07 21:00
PK Keski Uusimaa
1-1
Kiffen Helsinki
09-07 21:00
NJS
5-0
LaPa
09-07 21:00
EPS Espoo
1-1
Tampere United
09-07 22:00
KaPa
0-0
JIPPO
09-07 21:00
SalPa
1-4
MuSa
Ngày 21/06/2022
21-06 22:30
HJS Akatemia
2-1
Tampere United
21-06 22:59
Atlantis
4-1
PK Keski Uusimaa
21-06 22:30
FC Vaajakoski
1-1
VIFK
Ngày 20/05/2023
20-05 20:00
Jakobstads Bollklubb
2-2
OTP
20-05 20:00
PK Keski Uusimaa
1-2
JIPPO
Ngày 11/09/2022
11-09 19:00
Narpes Kraft
1-1
Jakobstads Bollklubb
11-09 22:59
Kiffen Helsinki
5-0
LaPa
11-09 22:00
OTP
1-0
KajHa
11-09 22:30
GrIFK Kauniainen
1-2
MuSa
11-09 17:00
KuPS (Youth)
4-0
PeKa
Ngày 24/07/2022
24-07 20:00
Jakobstads Bollklubb
2-0
KajHa
24-07 22:00
VIFK
1-1
OLS Oulu
24-07 22:30
Narpes Kraft
3-0
Komeetat
24-07 19:00
Ilves Tampere II
2-0
Vantaa
24-07 22:30
Klubi 04 Helsinki
4-4
FC Ilves-Kissat
Ngày 23/05/2021
23-05 22:30
PS Kemi Kings
0-5
SJK Akatemia
23-05 21:00
Jyvaskyla JK
4-0
VIFK
23-05 21:00
RoPS 2
1-0
FC Vaajakoski
23-05 22:30
Narpes Kraft
4-1
OLS Oulu
Ngày 08/05/2022
08-05 22:30
Futura Porvoo
2-1
PeKa
08-05 18:00
OLS Oulu
0-1
VIFK
08-05 17:00
GBK Kokkola
1-3
FC Vaajakoski
08-05 22:00
Komeetat
0-2
Narpes Kraft
08-05 22:00
JS Hercules
1-0
OTP
08-05 22:30
Honka Akatemia
3-3
FC Ilves-Kissat
08-05 22:30
Vantaa
3-3
Jazz Pori
08-05 22:30
MuSa
1-2
Tampere United
08-05 22:30
Atlantis
2-3
KaPa
Ngày 27/05/2023
27-05 21:00
NJS
2-0
PK Keski Uusimaa
27-05 20:00
Lahden Reipas
0-0
Kiffen Helsinki
27-05 20:00
JIPPO
1-1
PK-35 Vantaa
27-05 20:00
Futura Porvoo
1-2
Atlantis II
27-05 20:00
EPS Espoo
4-1
Ilves Tampere II
27-05 21:00
VIFK
0-1
GBK Kokkola
27-05 00:00
Jazz Pori
3-1
P-Iirot
27-05 20:00
TP47 Tornio
1-0
Kuopion Elo
27-05 20:00
RoPS Rovaniemi
1-2
Narpes Kraft
27-05 21:00
PEPO Lappeenranta
0-3
PPJ Akatemia
Ngày 28/05/2021
28-05 22:30
JS Hercules
1-0
RoPS 2
Ngày 26/09/2021
26-09 17:30
OLS Oulu
5-2
VIFK
26-09 19:00
GBK Kokkola
2-2
OTP
26-09 19:00
KaPa
3-1
PEPO Lappeenranta
26-09 19:00
Narpes Kraft
4-0
Jakobstads Bollklubb
Ngày 04/11/2020
04-11 23:30
Viikingit
0-9
PK Keski Uusimaa
04-11 23:30
Honka Akatemia
3-1
EPS Espoo
Ngày 20/05/2022
20-05 22:59
Jyvaskyla JK
4-0
FC Vaajakoski
20-05 22:00
KuPS (Youth)
0-2
Atlantis
Ngày 09/05/2022
09-05 22:59
KuPS (Youth)
1-7
JIPPO
09-05 22:30
Klubi 04 Helsinki
3-1
SalPa
Ngày 28/10/2020
28-10 23:30
Jakobstads Bollklubb
3-2
Kiisto Vaasa
Ngày 19/08/2022
19-08 22:30
Kaarinan Pojat
2-1
MuSa
19-08 22:59
VIFK
2-1
Narpes Kraft
19-08 22:59
PPJ Akatemia
3-0
NJS
Ngày 24/08/2022
24-08 22:59
GrIFK Kauniainen
2-1
EPS Espoo
24-08 22:59
MuSa
1-1
Ilves Tampere II
24-08 22:59
HJS Akatemia
2-0
Jazz Pori
24-08 22:59
FC Ilves-Kissat
6-3
Kaarinan Pojat
24-08 22:59
Vantaa
1-3
Tampere United
Ngày 12/06/2022
12-06 22:30
GrIFK Kauniainen
1-2
Tampere United
12-06 22:30
Narpes Kraft
1-1
GBK Kokkola
12-06 22:30
PeKa
1-2
NJS
12-06 22:30
Futura Porvoo
2-2
LaPa
Ngày 20/08/2022
20-08 21:00
Jazz Pori
3-4
Ilves Tampere II
20-08 21:00
GrIFK Kauniainen
1-0
Klubi 04 Helsinki
20-08 22:59
Vantaa
0-2
SalPa
20-08 22:00
FC Ilves-Kissat
1-2
HJS Akatemia
20-08 19:00
PeKa
3-3
PK Keski Uusimaa
20-08 21:00
JIPPO
1-1
Kiffen Helsinki
20-08 21:00
Atlantis
2-0
LaPa
20-08 21:00
KajHa
2-0
Komeetat
20-08 22:00
KaPa
2-2
Lahden Reipas
20-08 21:00
FC Vaajakoski
0-1
OLS Oulu
20-08 22:00
RoPS Rovaniemi
2-1
OTP
Ngày 04/09/2022
04-09 22:30
Futura Porvoo
0-3
Kiffen Helsinki
04-09 22:30
KaPa
5-1
NJS
04-09 22:30
Komeetat
1-1
GBK Kokkola
04-09 22:30
Klubi 04 Helsinki
4-4
Jazz Pori
04-09 22:30
LaPa
3-3
KuPS (Youth)
04-09 21:00
KajHa
0-3
JS Hercules
04-09 22:30
Jakobstads Bollklubb
1-2
VIFK
Ngày 16/10/2022
16-10 19:00
VIFK
3-1
JS Hercules
Ngày 12/05/2023
12-05 22:59
Lahden Reipas
0-0
Atlantis II
12-05 22:59
Jazz Pori
3-1
EPS Espoo
12-05 22:59
FC Ilves-Kissat
3-2
Poxyt
12-05 22:59
Honka Akatemia
2-0
HJS Akatemia
Ngày 15/05/2022
15-05 21:00
JIPPO
3-0
Atlantis
15-05 22:30
GrIFK Kauniainen
0-0
Honka Akatemia
15-05 22:30
Narpes Kraft
1-1
OLS Oulu
Ngày 24/09/2022
24-09 19:00
NJS
3-3
Futura Porvoo
24-09 19:00
Lahden Reipas
3-0
Kiffen Helsinki
24-09 21:00
Honka Akatemia
4-1
Tampere United
24-09 19:00
PK Keski Uusimaa
4-0
LaPa
24-09 18:00
Jakobstads Bollklubb
2-0
GBK Kokkola
24-09 20:00
Jazz Pori
2-1
Kaarinan Pojat
24-09 19:00
PeKa
2-3
JIPPO
24-09 22:00
RoPS Rovaniemi
1-0
FC Vaajakoski
24-09 20:00
Vantaa
1-0
GrIFK Kauniainen
24-09 19:00
EPS Espoo
3-1
FC Ilves-Kissat
24-09 19:00
PPJ Akatemia
3-4
Atlantis
24-09 22:00
VIFK
1-0
Jyvaskyla JK
24-09 18:00
SalPa
4-1
HJS Akatemia
Ngày 09/10/2022
09-10 20:30
VIFK
2-1
OLS Oulu
Ngày 16/09/2022
16-09 22:59
HJS Akatemia
1-3
Vantaa
Ngày 06/09/2022
06-09 22:15
Atlantis
0-4
Lahden Reipas
Ngày 18/05/2023
18-05 18:00
PK-35 Vantaa
6-1
Futura Porvoo
Ngày 15/06/2022
15-06 22:30
Lahden Reipas
1-3
PK Keski Uusimaa
Ngày 28/05/2023
28-05 22:00
GrIFK Kauniainen
1-0
PIF Parainen
28-05 22:00
KuPS (Youth)
0-0
Jakobstads Bollklubb
28-05 21:00
Klubi 04 Helsinki
4-1
TiPS
Ngày 08/06/2021
08-06 22:30
RoPS 2
2-0
GBK Kokkola
Ngày 09/06/2021
09-06 22:59
JaPS
3-0
NJS
Ngày 25/10/2020
25-10 19:00
SC KuFu-98
0-2
FC Vaajakoski
25-10 19:00
OLS Oulu
0-0
JS Hercules
25-10 19:00
MiPK Mikkeli
4-4
Kultsu Lappeenranta
Ngày 16/08/2022
16-08 22:30
FC Vaajakoski
2-3
Komeetat
Ngày 22/10/2022
22-10 17:00
FC Ilves-Kissat
3-6
Klubi 04 Helsinki
22-10 18:00
SalPa
1-1
Honka Akatemia
22-10 18:00
Lahden Reipas
5-1
Kiffen Helsinki
22-10 18:00
JIPPO
0-1
KaPa
22-10 18:00
JS Hercules
0-0
OLS Oulu
22-10 16:00
Jyvaskyla JK
3-3
VIFK
Ngày 10/10/2020
10-10 18:00
Kaarinan Pojat
0-0
GrIFK Kauniainen
Ngày 21/04/2023
21-04 22:59
Honka Akatemia
3-1
Ilves Tampere II
21-04 22:59
Atlantis
6-1
Jazz Pori
21-04 22:00
PK Keski Uusimaa
1-1
PPJ Akatemia
Ngày 04/07/2022
04-07 22:30
MuSa
3-1
Klubi 04 Helsinki
Ngày 09/06/2022
09-06 22:59
Jyvaskyla JK
2-0
Komeetat
09-06 22:59
MuSa
0-0
EPS Espoo
09-06 22:59
PPJ Akatemia
2-2
KuPS (Youth)
Ngày 21/05/2023
21-05 22:00
Poxyt
1-6
Atlantis
21-05 22:30
Narpes Kraft
0-3
FC Vaajakoski
21-05 22:00
PIF Parainen
1-2
Tampere United
21-05 22:00
OLS Oulu
2-0
VIFK
21-05 22:00
HJS Akatemia
0-0
EPS Espoo
21-05 22:00
Kuopion Elo
1-2
KuPS (Youth)
21-05 20:00
GBK Kokkola
5-1
RoPS Rovaniemi
21-05 18:00
JS Hercules
2-1
TP47 Tornio
21-05 20:00
TiPS
0-2
NJS
Ngày 29/10/2020
29-10 00:00
GBK Kokkola
0-2
VIFK
Ngày 14/08/2022
14-08 23:15
KuPS (Youth)
1-1
NJS
14-08 22:30
Futura Porvoo
2-6
Atlantis
14-08 22:30
Klubi 04 Helsinki
4-3
Vantaa
14-08 18:00
OLS Oulu
0-1
Jakobstads Bollklubb
14-08 22:30
Jyvaskyla JK
5-1
KajHa
14-08 22:30
JS Hercules
4-0
RoPS Rovaniemi
Ngày 17/08/2022
17-08 22:59
KaPa
3-1
PK Keski Uusimaa
Ngày 23/04/2023
23-04 22:00
OTP
0-3
FC Vaajakoski
23-04 20:00
Jakobstads Bollklubb
8-1
JS Hercules
23-04 20:00
GBK Kokkola
2-0
Kuopion Elo
23-04 20:00
TiPS
0-2
PK-35 Vantaa
23-04 22:00
Tampere United
2-0
GrIFK Kauniainen
Ngày 17/10/2020
17-10 20:00
Klubi 04 Helsinki
3-2
FC Espoo
17-10 18:00
TPV Tampere
3-3
PIF Parainen
17-10 18:00
FC Vaajakoski
3-1
GBK Kokkola
17-10 18:00
EPS Espoo
0-3
PK Keski Uusimaa
17-10 18:00
P-Iirot
1-0
Ilves Tampere II
17-10 18:00
PEPO Lappeenranta
6-0
Lahden Reipas
17-10 19:00
PK-35 Vantaa
6-0
Kultsu Lappeenranta
17-10 18:00
NJS
1-2
Viikingit
17-10 18:00
JaPS
0-3
Kiffen Helsinki
17-10 18:00
GrIFK Kauniainen
5-1
Jazz Pori
17-10 18:00
Atlantis
3-5
HJS Akatemia
Ngày 22/06/2022
22-06 22:59
MuSa
2-2
GrIFK Kauniainen
22-06 22:30
KaPa
4-3
PPJ Akatemia
22-06 21:00
RoPS Rovaniemi
5-1
GBK Kokkola
22-06 22:30
Komeetat
3-2
OLS Oulu
22-06 22:30
KajHa
4-1
OTP
22-06 22:30
LaPa
0-6
Kiffen Helsinki
22-06 22:59
SalPa
2-1
Jazz Pori
Ngày 16/09/2021
16-09 22:59
Jakobstads Bollklubb
2-0
Narpes Kraft
Ngày 22/05/2021
22-05 21:00
Jakobstads Bollklubb
2-2
OTP
22-05 22:00
JS Hercules
6-0
GBK Kokkola
Ngày 05/09/2022
05-09 22:59
PeKa
1-5
PPJ Akatemia
Ngày 23/07/2022
23-07 23:30
OTP
2-3
JS Hercules
23-07 21:00
PPJ Akatemia
9-0
LaPa
23-07 21:00
NJS
1-1
Kiffen Helsinki
23-07 21:00
PK Keski Uusimaa
4-4
Lahden Reipas
23-07 21:00
SalPa
3-0
Tampere United
23-07 21:00
PeKa
1-2
Futura Porvoo
23-07 21:00
MuSa
1-0
HJS Akatemia
23-07 21:00
EPS Espoo
2-0
Kaarinan Pojat
23-07 21:00
Atlantis
1-2
KaPa
Ngày 03/09/2022
03-09 19:00
RoPS Rovaniemi
1-0
Narpes Kraft
03-09 21:00
JIPPO
2-1
PK Keski Uusimaa
03-09 19:00
FC Vaajakoski
1-1
OTP
03-09 22:00
Jyvaskyla JK
1-0
OLS Oulu
03-09 20:00
Honka Akatemia
3-1
Ilves Tampere II
03-09 21:00
SalPa
2-1
GrIFK Kauniainen
Ngày 13/05/2023
13-05 21:00
VIFK
3-0
Jakobstads Bollklubb
13-05 20:00
TP47 Tornio
1-1
Narpes Kraft
13-05 21:00
PEPO Lappeenranta
2-0
PK-35 Vantaa
13-05 18:00
OTP
3-1
Kuopion Elo
13-05 21:00
NJS
0-1
Kiffen Helsinki
13-05 20:00
TiPS
3-3
PK Keski Uusimaa
13-05 20:00
Futura Porvoo
0-0
JIPPO
13-05 20:00
GrIFK Kauniainen
2-1
Ilves Tampere II
Ngày 19/06/2022
19-06 18:00
OLS Oulu
1-2
Jyvaskyla JK
19-06 19:00
Narpes Kraft
2-0
RoPS Rovaniemi
19-06 22:30
JS Hercules
3-2
KajHa
19-06 22:30
GBK Kokkola
3-1
Komeetat
19-06 22:30
KuPS (Youth)
3-0
LaPa
19-06 22:30
Ilves Tampere II
0-2
Honka Akatemia
Ngày 17/05/2021
17-05 22:30
SJK Akatemia
3-1
Jyvaskyla JK
Ngày 24/05/2023
24-05 00:15
Atlantis II
2-2
PEPO Lappeenranta
Ngày 08/11/2020
08-11 21:00
Kiffen Helsinki
0-4
NJS
Ngày 09/07/2021
09-07 22:30
JS Hercules
1-0
OTP
Ngày 16/06/2021
16-06 22:30
Mypa
1-0
SC KuFu-98
16-06 22:30
GBK Kokkola
3-1
PS Kemi Kings
Ngày 30/05/2021
30-05 22:30
SC KuFu-98
6-0
MiPK Mikkeli
30-05 22:30
OLS Oulu
1-2
Jakobstads Bollklubb
30-05 22:30
GBK Kokkola
1-5
SJK Akatemia
30-05 22:30
FC Vaajakoski
2-1
Narpes Kraft
30-05 22:30
VIFK
1-3
PS Kemi Kings
Ngày 17/08/2021
17-08 22:30
FC Ilves-Kissat
2-2
Ilves Tampere II
Ngày 17/05/2022
17-05 22:00
Tampere United
0-0
Klubi 04 Helsinki
Ngày 23/08/2022
23-08 22:30
Klubi 04 Helsinki
0-2
Honka Akatemia
Ngày 18/07/2021
18-07 02:00
OLS Oulu
1-1
JS Hercules
18-07 22:30
OTP
4-0
RoPS 2
18-07 22:30
SJK Akatemia
8-1
Jakobstads Bollklubb
Ngày 03/07/2022
03-07 20:00
LaPa
1-2
PK Keski Uusimaa
03-07 22:30
GrIFK Kauniainen
2-1
Vantaa
03-07 22:30
KuPS (Youth)
0-1
KaPa
Ngày 30/08/2021
30-08 22:30
VIFK
0-2
GBK Kokkola
Ngày 06/06/2022
06-06 22:59
PK Keski Uusimaa
6-0
PeKa
Ngày 18/06/2022
18-06 21:00
PK Keski Uusimaa
1-0
JIPPO
18-06 21:00
Kaarinan Pojat
1-2
HJS Akatemia
18-06 22:30
Lahden Reipas
4-1
Atlantis
18-06 21:00
GrIFK Kauniainen
0-1
SalPa
18-06 22:30
Vantaa
3-2
MuSa
18-06 22:00
OTP
1-2
FC Vaajakoski
18-06 22:59
Jazz Pori
3-3
Klubi 04 Helsinki
18-06 22:00
NJS
3-4
KaPa
Ngày 29/05/2023
29-05 22:59
Tampere United
3-0
Poxyt
Ngày 18/08/2021
18-08 22:30
SalPa
1-1
Kaarinan Pojat
Ngày 15/05/2021
15-05 20:45
FC Vaajakoski
2-2
JS Hercules
15-05 22:59
OLS Oulu
0-2
RoPS 2
Ngày 02/06/2023
02-06 22:59
HJS Akatemia
1-5
Ilves Tampere II
Ngày 02/09/2021
02-09 22:30
Jyvaskyla JK
4-1
PS Kemi Kings
Ngày 09/10/2021
09-10 21:00
OTP
3-0
GBK Kokkola
Ngày 03/07/2021
03-07 19:00
Narpes Kraft
3-2
PS Kemi Kings
Ngày 17/05/2023
17-05 22:59
Honka Akatemia
2-2
FC Ilves-Kissat
Ngày 09/05/2021
09-05 18:00
FC Vaajakoski
3-0
GBK Kokkola
Ngày 21/09/2021
21-09 22:30
Honka Akatemia
0-0
PIF Parainen
Ngày 29/07/2022
29-07 22:59
Jazz Pori
4-1
Vantaa
29-07 22:59
Tampere United
1-2
MuSa
Ngày 17/07/2022
17-07 22:30
Jakobstads Bollklubb
6-3
FC Vaajakoski
17-07 20:00
Tampere United
1-2
Jazz Pori
17-07 22:30
Narpes Kraft
0-2
Jyvaskyla JK
Ngày 23/04/2022
23-04 19:00
EPS Espoo
1-0
Vantaa
23-04 21:00
Jazz Pori
3-1
Tampere United
23-04 19:00
KuPS (Youth)
1-1
Kiffen Helsinki
23-04 21:00
SalPa
4-2
FC Ilves-Kissat
Ngày 20/07/2022
20-07 22:59
FC Vaajakoski
2-4
GBK Kokkola
Ngày 30/10/2020
30-10 23:30
RoPS 2
2-1
OLS Oulu
Ngày 16/07/2022
16-07 21:00
HJS Akatemia
4-0
Klubi 04 Helsinki
16-07 21:00
GrIFK Kauniainen
2-0
Ilves Tampere II
16-07 21:00
Kaarinan Pojat
1-7
Honka Akatemia
16-07 22:00
FC Ilves-Kissat
1-1
SalPa
16-07 22:30
Vantaa
2-1
EPS Espoo
16-07 18:00
JS Hercules
2-0
GBK Kokkola
16-07 22:00
RoPS Rovaniemi
6-3
KajHa
16-07 22:00
VIFK
4-0
Komeetat
Ngày 13/08/2022
13-08 21:00
LaPa
0-4
JIPPO
13-08 21:00
Lahden Reipas
1-2
KaPa
13-08 22:00
OTP
0-1
Narpes Kraft
13-08 19:00
PK Keski Uusimaa
3-2
PPJ Akatemia
13-08 19:00
EPS Espoo
3-4
Jazz Pori
13-08 21:00
SalPa
4-0
Honka Akatemia
13-08 21:00
MuSa
2-3
FC Ilves-Kissat
13-08 21:00
HJS Akatemia
2-1
GrIFK Kauniainen
Ngày 31/07/2022
31-07 22:00
FC Ilves-Kissat
1-0
Honka Akatemia
31-07 18:00
JS Hercules
0-2
VIFK
31-07 19:00
Komeetat
0-2
RoPS Rovaniemi
31-07 22:30
GBK Kokkola
0-2
OTP
Ngày 03/06/2022
03-06 22:59
Kaarinan Pojat
0-6
FC Ilves-Kissat
03-06 22:59
Komeetat
1-1
KajHa
Ngày 08/08/2022
08-08 22:30
Honka Akatemia
1-2
GrIFK Kauniainen
08-08 22:30
Klubi 04 Helsinki
1-1
Tampere United
Ngày 18/05/2022
18-05 22:59
VIFK
5-2
GBK Kokkola
Ngày 02/06/2022
02-06 22:30
OTP
0-1
RoPS Rovaniemi
Ngày 02/07/2022
02-07 19:00
JIPPO
1-0
PeKa
02-07 21:00
Futura Porvoo
0-3
NJS
02-07 19:00
Narpes Kraft
0-1
VIFK
02-07 21:00
RoPS Rovaniemi
2-2
Jyvaskyla JK
02-07 21:00
Kaarinan Pojat
0-5
Jazz Pori
02-07 21:00
HJS Akatemia
3-2
SalPa
02-07 22:00
FC Ilves-Kissat
3-2
EPS Espoo
02-07 21:00
Atlantis
2-0
PPJ Akatemia
Ngày 10/07/2022
10-07 22:30
Klubi 04 Helsinki
4-1
Kaarinan Pojat
10-07 22:30
GBK Kokkola
2-1
Jakobstads Bollklubb
10-07 22:30
Jyvaskyla JK
4-0
VIFK
Ngày 19/04/2022
19-04 22:30
Honka Akatemia
3-3
Klubi 04 Helsinki
Ngày 14/09/2022
14-09 22:59
KaPa
2-1
KuPS (Youth)
14-09 22:59
Klubi 04 Helsinki
3-1
MuSa
Ngày 07/08/2022
07-08 21:00
KajHa
2-1
GBK Kokkola
07-08 22:30
Narpes Kraft
4-2
JS Hercules
07-08 22:59
Ilves Tampere II
2-0
FC Ilves-Kissat
Ngày 28/07/2022
28-07 22:59
KajHa
1-2
FC Vaajakoski
28-07 22:59
Kiffen Helsinki
2-2
PPJ Akatemia
Ngày 15/07/2022
15-07 22:59
OTP
1-3
OLS Oulu
Ngày 23/05/2023
23-05 22:59
Kiffen Helsinki
0-0
Klubi 04 Helsinki
Ngày 22/07/2022
22-07 22:30
Jazz Pori
0-1
Honka Akatemia
Ngày 27/07/2022
27-07 22:59
VIFK
1-0
Jakobstads Bollklubb
Ngày 02/09/2022
02-09 22:30
HJS Akatemia
5-1
Kaarinan Pojat
02-09 22:30
FC Ilves-Kissat
4-3
Tampere United
02-09 22:59
MuSa
0-0
Vantaa
Ngày 20/10/2020
20-10 22:30
SalPa
1-1
Kaarinan Pojat
Ngày 06/07/2022
06-07 22:30
Lahden Reipas
5-0
PeKa
Ngày 30/06/2022
30-06 22:30
Klubi 04 Helsinki
4-1
Ilves Tampere II
Ngày 27/08/2022
27-08 19:00
Lahden Reipas
1-0
JIPPO
27-08 19:00
PK Keski Uusimaa
0-3
KaPa
27-08 18:00
JS Hercules
1-0
FC Vaajakoski
27-08 19:00
NJS
1-2
PeKa
27-08 22:59
VIFK
1-0
RoPS Rovaniemi
27-08 21:00
LaPa
1-2
Futura Porvoo
Ngày 31/08/2022
31-08 22:59
Kiffen Helsinki
2-1
KaPa
Ngày 13/07/2022
13-07 22:59
MuSa
0-2
Jazz Pori
13-07 22:00
JIPPO
2-1
KuPS (Youth)
Ngày 18/10/2020
18-10 18:00
Jyvaskyla JK
2-1
PS Kemi Kings
18-10 23:15
SC KuFu-98
0-2
JS Hercules
18-10 18:00
Honka Akatemia
1-2
MiPK Mikkeli
Ngày 07/05/2023
07-05 22:30
Narpes Kraft
1-1
KuPS (Youth)
Ngày 11/08/2022
11-08 22:30
GBK Kokkola
2-0
VIFK
Ngày 29/06/2022
29-06 22:30
Vantaa
1-0
HJS Akatemia
29-06 22:30
EPS Espoo
0-2
SalPa
29-06 22:59
FC Ilves-Kissat
1-1
GrIFK Kauniainen
Ngày 24/04/2023
24-04 22:30
Klubi 04 Helsinki
2-0
Futura Porvoo
Ngày 12/07/2022
12-07 22:30
Ilves Tampere II
0-0
HJS Akatemia
Ngày 10/05/2022
10-05 22:59
Kiffen Helsinki
3-0
NJS
Ngày 24/04/2022
24-04 21:00
Klubi 04 Helsinki
1-0
HJS Akatemia
24-04 21:00
Honka Akatemia
2-3
Kaarinan Pojat
24-04 22:00
Ilves Tampere II
3-1
GrIFK Kauniainen
Ngày 04/08/2022
04-08 22:59
Tampere United
1-3
Honka Akatemia
04-08 22:59
Jazz Pori
3-1
MuSa
Ngày 29/04/2022
29-04 22:30
Honka Akatemia
3-3
Jazz Pori
29-04 22:30
FC Ilves-Kissat
1-4
Klubi 04 Helsinki
29-04 22:30
Kaarinan Pojat
0-2
EPS Espoo
Ngày 10/08/2022
10-08 22:30
FC Vaajakoski
0-2
Jyvaskyla JK
Ngày 03/11/2020
03-11 22:00
Ilves Tampere II
0-3
Klubi 04 Helsinki
Ngày 05/05/2023
05-05 22:59
PPJ Akatemia
2-5
NJS
05-05 22:59
Atlantis II
0-2
Klubi 04 Helsinki
Ngày 24/08/2021
24-08 22:30
Atlantis
2-2
Lahden Reipas
Ngày 11/10/2020
11-10 18:00
JIPPO
3-1
GBK Kokkola
Ngày 15/08/2022
15-08 22:59
Ilves Tampere II
1-3
Tampere United
Kết quả Finland - Kakkonen Lohko tối hôm qua, kết quả bóng đá hôm nay Finland - Kakkonen Lohko màu bóng 2023 được cập nhật chính xác nhất. KQBĐ Finland - Kakkonen Lohko theo thời gian thực ngay tại kqbdhomnay.net